Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.477.610.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.130.096.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.477.610.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.130.096.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ sung nâng cao môn Toán bằng tiếng Anh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:24
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ sung nâng cao môn Toán bằng tiếng Anh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
25/08/2026 18:28
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình dạy kỹ năng an toàn và giáo dục chăm sóc sức khoẻ thể chất - tinh thần cho học sinh Khối 6 năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ WELL-BEING
06/08/2026 15:44
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Chương trình dạy kỹ năng an toàn và giáo dục chăm sóc sức khoẻ thể chất - tinh thần cho học sinh Khối 6 năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2026 14:43
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Chương trình dạy kỹ năng an toàn và giáo dục chăm sóc sức khoẻ thể chất - tinh thần cho học sinh Khối 6 năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:09
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH VIỆT TRUNG
17/06/2026 21:11
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
17/06/2026 21:06
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giáo dục STEM thông qua Không gian sáng chế năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
02/10/2025 13:42
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình học tiếng Anh tăng cường theo chuẩn đầu ra Cambridge năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ATLANTIC FIVE - STAR ENGLISH
22/09/2025 18:42
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình giảng dạy ngoại ngữ 2 năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN ATLANTIC
22/09/2025 18:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ trợ tiếng Anh chuyên đề Toán năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC G-LIGHT
23/06/2025 17:07
Trường THCS Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ trợ tiếng Anh chuyên đề Toán năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 09:44
Trường THCS Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ trợ tiếng Anh chuyên đề Toán năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 16:06
Trường THCS Nam Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ trợ tiếng Anh chuyên đề Toán năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
02/06/2025 13:44
Trường THCS Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Chương trình giảng dạy ngoại ngữ 2 năm học 2024-2025 tại trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN ATLANTIC
01/11/2024 15:54
Trường THCS Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Chương trình giảng dạy ngoại ngữ 2 năm học 2024-2025 tại trường THCS Nam Từ Liêm với 1 nhà thầu tham gia.
29/10/2024 09:39
Trường THCS Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Chương trình giảng dạy ngoại ngữ 2 năm học 2024-2025 tại trường THCS Nam Từ Liêm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2024 09:54
Trường THCS Nam Từ Liêm đăng tải KHLCNT Chương trình giảng dạy ngoại ngữ 2 năm học 2024-2025 tại trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
19/10/2024 09:34
Trường THCS Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình đào tạo kỹ năng sống cho học sinh trung học cơ sở năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FCE VIỆT NAM
08/10/2024 17:26
Trường THCS Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Cung cấp chương trình đào tạo kỹ năng sống cho học sinh trung học cơ sở năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
30/09/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ sung nâng cao môn Toán bằng tiếng Anh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:24
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức giảng dạy bổ sung nâng cao môn Toán bằng tiếng Anh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
25/08/2026 18:28
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình dạy kỹ năng an toàn và giáo dục chăm sóc sức khoẻ thể chất - tinh thần cho học sinh Khối 6 năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ WELL-BEING
06/08/2026 15:44
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Chương trình dạy kỹ năng an toàn và giáo dục chăm sóc sức khoẻ thể chất - tinh thần cho học sinh Khối 6 năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2026 14:43
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Chương trình dạy kỹ năng an toàn và giáo dục chăm sóc sức khoẻ thể chất - tinh thần cho học sinh Khối 6 năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:09
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH VIỆT TRUNG
17/06/2026 21:11
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
17/06/2026 21:06
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giáo dục STEM thông qua Không gian sáng chế năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
02/10/2025 13:42
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình học tiếng Anh tăng cường theo chuẩn đầu ra Cambridge năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ATLANTIC FIVE - STAR ENGLISH
22/09/2025 18:42
Bên mời thầu Trường THCS Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình giảng dạy ngoại ngữ 2 năm học 2025-2026 tại trường THCS Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN ATLANTIC
22/09/2025 18:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Từ Liêm là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"…Ly hôn với không ly hôn chỉ khác nhau ở chỗ bên mình có một hơi thở hay không. "
Mộc Phạn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh