Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.463.134.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.374.900.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.463.134.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.374.900.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THANH HUYỀN
27/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
27/09/2025 15:31
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
25/09/2025 10:59
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
23/09/2025 10:39
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
09/06/2025 22:31
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
07/06/2025 23:03
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ AN NINH TÂY BẮC
02/06/2025 16:23
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 15:20
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
21/05/2025 16:19
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 2 gói thầu.
21/05/2025 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Ngô Văn Sở công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
09/06/2025 22:31
Trường THCS Ngô Văn Sở đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học với 1 gói thầu.
07/06/2025 23:03
Trường THCS Ngô Văn Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ AN NINH TÂY BẮC
02/06/2025 16:23
Trường THCS Ngô Văn Sở công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 14:07
Trường THCS Ngô Văn Sở đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 15:20
Trường THCS Ngô Văn Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
21/05/2025 16:19
Trường THCS Ngô Văn Sở đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở với 2 gói thầu.
21/05/2025 16:17
Trường THCS Ngô Văn Sở công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tivi 65 inch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC KHÁNH
02/10/2024 10:43
Trường THCS Ngô Văn Sở công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LƯU QUANG
01/10/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THANH HUYỀN
27/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
27/09/2025 15:31
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
25/09/2025 10:59
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
23/09/2025 10:39
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
09/06/2025 22:31
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 1 gói thầu.
07/06/2025 23:03
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ AN NINH TÂY BẮC
02/06/2025 16:23
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 15:20
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) Gói thầu số 1: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
21/05/2025 16:19
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Văn Sở đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học tối thiểu năm học 2025-2026 Trường THCS Ngô Văn Sở của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở với 2 gói thầu.
21/05/2025 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngô Văn Sở là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhưng tiếng khóc lặng lẽ của trẻ thơ gây đau đớn sâu sắc hơn nhiều cơn thịnh nộ của người trưởng thành. "
Elizabeth Barrett Browning
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh