Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.245.443.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.205.299.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.245.443.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.205.299.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị trường THCS hiệp cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Khởi
11/08/2026 15:49
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị trường THCS hiệp cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 10:16
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CHẤN PHONG
20/07/2026 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị trường THCS Hiệp Cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh với 2 gói thầu.
20/07/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH KHÔI
21/04/2026 10:44
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG LÂM TMT
21/04/2026 10:40
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình: cải tạo, nâng cấp khu nhà vệ sinh trường THCS Hiệp Cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh với 2 gói thầu.
21/04/2026 10:35
Trường THCS Ngọc Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển sửa chữa, nâng cấp khu vệ sinh trường THCS Hiệp Cường 2.
21/04/2026 10:10
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy trường THCS Ngọc Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM HLC HƯNG YÊN
20/11/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy trường THCS Ngọc Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Khởi
18/11/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Ngọc Thanh đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy trường THCS Ngọc Thanh với 3 gói thầu.
01/07/2025 09:47
Trường THCS Ngọc Thanh đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy trường THCS Ngọc Thanh với 3 gói thầu.
26/06/2025 22:34
Trường THCS Ngọc Thanh đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy trường THCS Ngọc Thanh với 3 gói thầu.
23/09/2024 15:46
Trường THCS Ngọc Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy Trường THCS Ngọc Thanh với 3 gói thầu.
30/11/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị trường THCS hiệp cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Khởi
11/08/2026 15:49
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị trường THCS hiệp cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 10:16
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CHẤN PHONG
20/07/2026 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị trường THCS Hiệp Cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh với 2 gói thầu.
20/07/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH KHÔI
21/04/2026 10:44
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG LÂM TMT
21/04/2026 10:40
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình: cải tạo, nâng cấp khu nhà vệ sinh trường THCS Hiệp Cường 2 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh với 2 gói thầu.
21/04/2026 10:35
Trường THCS Ngọc Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển sửa chữa, nâng cấp khu vệ sinh trường THCS Hiệp Cường 2.
21/04/2026 10:10
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy trường THCS Ngọc Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM HLC HƯNG YÊN
20/11/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất, mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy trường THCS Ngọc Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Khởi
18/11/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mãnh lực của sắc đẹp không tự nơi đàn bà, mà ở nơi sự yếu đuối của những đàn ông nhìn ngắm họ. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh