Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 72,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.388.860.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.163.160.772 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 72,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.388.860.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.163.160.772 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị vật dụng bán trú cho học sinh tại Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Quảng cáo Cọ Việt
04/09/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN NAM LỢI
04/09/2026 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026- 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KINH DOANH KHÁNH HOÀNG
04/09/2026 12:22
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026- 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
26/08/2026 21:07
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
25/08/2026 20:27
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vật dụng bán trú cho học sinh tại Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:10
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Làm vệ sinh, chà nhám sơn dầu cửa chính , cửa sổ phòng học và kệ dép tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Quảng cáo Cọ Việt
12/08/2026 14:30
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Làm vệ sinh, chà nhám sơn dầu cửa chính , cửa sổ phòng học và kệ dép tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:25
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn phòng Hội đồng tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Quảng cáo Cọ Việt
11/05/2026 09:58
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn phòng Hội đồng tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
11/05/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho phòng học số và phòng studio của Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP GIA KHANG
18/05/2025 12:10
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho phòng học số và phòng studio của Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm 2025 với 1 gói thầu.
08/05/2025 12:02
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt các bộ phát tín hiệu sóng wifi của trường Trung học cơ sở Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN TUẤN
21/04/2025 19:42
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt các bộ phát tín hiệu sóng wifi của trường Trung học cơ sở Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
11/04/2025 17:50
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH-THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VIỆT HÙNG
02/01/2025 10:18
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂM TIÊN
30/12/2024 05:46
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt kệ dép bằng sắt 5 tầng của Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Quảng cáo Cọ Việt
16/11/2024 22:10
Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt kệ dép bằng sắt 5 tầng của Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
13/11/2024 19:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị vật dụng bán trú cho học sinh tại Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Quảng cáo Cọ Việt
04/09/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN NAM LỢI
04/09/2026 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026- 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KINH DOANH KHÁNH HOÀNG
04/09/2026 12:22
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026- 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
26/08/2026 21:07
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
25/08/2026 20:27
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vật dụng bán trú cho học sinh tại Trường THCS Nguyễn Chí Thanh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:10
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Làm vệ sinh, chà nhám sơn dầu cửa chính , cửa sổ phòng học và kệ dép tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Quảng cáo Cọ Việt
12/08/2026 14:30
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Làm vệ sinh, chà nhám sơn dầu cửa chính , cửa sổ phòng học và kệ dép tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:25
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn phòng Hội đồng tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Quảng cáo Cọ Việt
11/05/2026 09:58
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn phòng Hội đồng tại trường THCS Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
11/05/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày tháng đã trở về theo đúng chu kỳ xoay của nó, chỉ có con người là biến đổi. Nhìn đàn ngỗng trời bay ngang qua bầu trời, biết rằng mùa thu đã trôi qua, mùa đông lại sắp đến. "
Nhân Gian Tiểu Khả
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026