Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 782.513.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 743.479.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 782.513.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 743.479.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh nhà học
đa năng.0Phòng Mỹ thuật, phòng Âm nhạc, phòng STEM,
Năm học 2025.2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ KHKT BÁCH KHOA ĐẬU THỊ THANH NGA
08/04/2026 08:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh nhà học đa năng: Phòng Mỹ thuật, phòng Âm nhạc, phòng STEM, Năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh nhà học đa năng: Phòng Mỹ thuật, phòng Âm nhạc, phòng STEM, Năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.MS: Mua sắm hàng hóa, thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
29/10/2025 09:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.MS: Mua sắm hàng hóa, thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KHKT VÀ DỊCH VỤ BÁCH KHOA
28/10/2025 16:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm Hàng hóa, thiết bị phục vụ công tác dạy và học Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 2 gói thầu.
28/10/2025 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường THCS Nguyễn Du của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÁI PHÚC
22/04/2025 08:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường THCS Nguyễn Du của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
22/04/2025 08:45
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.MS: Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024 - đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HỒNG QUÂN
01/12/2024 08:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024-Đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
01/12/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU công bố kết quả gói thầu 01.XL. Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÁI PHÚC
22/04/2025 08:47
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
22/04/2025 08:45
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.MS: Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024 - đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HỒNG QUÂN
01/12/2024 08:29
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024-Đợt 2 với 1 gói thầu.
01/12/2024 08:24
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.MS: : Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
30/10/2024 08:40
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024 với 1 gói thầu.
30/10/2024 07:42
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học với 1 gói thầu.
25/04/2024 15:20
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và sản xuất Lợi Đông
13/12/2023 09:54
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
20/11/2023 15:02
TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh nhà học
đa năng.0Phòng Mỹ thuật, phòng Âm nhạc, phòng STEM,
Năm học 2025.2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ KHKT BÁCH KHOA ĐẬU THỊ THANH NGA
08/04/2026 08:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh nhà học đa năng: Phòng Mỹ thuật, phòng Âm nhạc, phòng STEM, Năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh nhà học đa năng: Phòng Mỹ thuật, phòng Âm nhạc, phòng STEM, Năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.MS: Mua sắm hàng hóa, thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
29/10/2025 09:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.MS: Mua sắm hàng hóa, thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KHKT VÀ DỊCH VỤ BÁCH KHOA
28/10/2025 16:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm Hàng hóa, thiết bị phục vụ công tác dạy và học Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 2 gói thầu.
28/10/2025 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường THCS Nguyễn Du của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÁI PHÚC
22/04/2025 08:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường THCS Nguyễn Du của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
22/04/2025 08:45
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.MS: Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024 - đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HỒNG QUÂN
01/12/2024 08:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm máy tính phòng tin học năm 2024-Đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU với 1 gói thầu.
01/12/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN DU là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thì ra tình yêu lại có lúc giản đơn như vậy, phàm nhân có một câu tục ngữ có thể biểu đạt hết chân lý huyền diệu này trong đó: Một người nguyện đánh, một người nguyện bị đánh. "
Điện Tuyến
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh