Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.851.458.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.837.777.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.851.458.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.837.777.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 04 phòng học thành thư viện, nhà vệ sinh học sinh, nhà để xe học sinh - giáo viên, Trường THCS Nguyễn Du của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 3 gói thầu.
01/07/2026 14:09
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt ngang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
20/03/2025 14:28
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lớp 8 theo chương trình phổ thông mới trường THCS Nguyễn Du, thị xã Buôn Hồ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC PHƯỚC HẢI
20/12/2024 10:30
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
17/12/2024 17:18
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lớp 8 theo chương trình phổ thông mới trường THCS Nguyễn Du, thị xã Buôn Hồ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
17/12/2024 15:07
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt ngang, khung treo tivi của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC PHƯỚC HẢI
13/12/2024 17:30
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt ngang, khung treo tivi của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
12/12/2024 22:36
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
12/12/2024 08:12
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG CDI
23/10/2024 11:26
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/09/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lớp 8 theo chương trình phổ thông mới trường THCS Nguyễn Du, thị xã Buôn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC PHƯỚC HẢI
20/12/2024 10:30
Trường THCS Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
17/12/2024 17:18
Trường THCS Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lớp 8 theo chương trình phổ thông mới trường THCS Nguyễn Du, thị xã Buôn Hồ với 1 gói thầu.
17/12/2024 15:07
Trường THCS Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt ngang, khung treo tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC PHƯỚC HẢI
13/12/2024 17:30
Trường THCS Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt ngang, khung treo tivi với 1 gói thầu.
12/12/2024 22:36
Trường THCS Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên với 1 gói thầu.
12/12/2024 08:12
Trường THCS Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÀN GIA PHÁT
19/09/2024 16:31
Trường THCS Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC
19/09/2024 16:27
Trường THCS Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa Công trình: Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Nguyễn Du, phường An Lạc; Hạng mục : Sửa chữa nhà lớp học 12 phòng (02 tầng) và nhà thư viện với 3 gói thầu.
19/09/2024 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 04 phòng học thành thư viện, nhà vệ sinh học sinh, nhà để xe học sinh - giáo viên, Trường THCS Nguyễn Du của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 3 gói thầu.
01/07/2026 14:09
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt ngang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
20/03/2025 14:28
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lớp 8 theo chương trình phổ thông mới trường THCS Nguyễn Du, thị xã Buôn Hồ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC PHƯỚC HẢI
20/12/2024 10:30
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
17/12/2024 17:18
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lớp 8 theo chương trình phổ thông mới trường THCS Nguyễn Du, thị xã Buôn Hồ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
17/12/2024 15:07
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt ngang, khung treo tivi của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC PHƯỚC HẢI
13/12/2024 17:30
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt ngang, khung treo tivi của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
12/12/2024 22:36
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với 1 gói thầu.
12/12/2024 08:12
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG CDI
23/10/2024 11:26
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Du đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/09/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Du là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn thực sự muốn có gì đó, bạn có thể có nó chừng nào bạn sẵn sàng trả giá. Và cái giá là bạn phải làm tốt hơn và chăm chỉ hơn người bên cạnh. "
Vince Lombardi
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh