Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.530.276.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.328.235.309 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.530.276.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.328.235.309 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp nguyên liệu thực phẩm, hàng hóa và nước uống cho Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trãi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 13 gói thầu.
26/08/2026 09:03
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đưa đón đoàn cán bộ, viên chức đi Nghỉ dưỡng tại Bình Châu - Hồ Tràm năm 2026 ngày 24 tháng 06 năm 2026. của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DU LỊCH THIÊN THẦN NHỎ
29/06/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đưa đón đoàn cán bộ, viên chức đi Nghỉ dưỡng tại Bình Châu - Hồ Tràm năm 2026 ngày 24 tháng 06 năm 2026. của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
26/06/2026 08:36
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM TÀI SẢN, TRANG THIẾT BỊ PHỤC VỤ HOẠT ĐỘNG DẠY HỌC NĂM 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ IFIX
19/06/2026 12:53
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Quyêt định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:58
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Tập hồ sơ 96 trang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
21/05/2026 11:06
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Tập hồ sơ 96 trang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
21/05/2026 10:33
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Tập hồ sơ 96 trang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phục vụ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂN SƠN
07/11/2025 12:50
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì máy tính các lớp của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TNHH TM DV PHÁT HÙNG
07/11/2025 12:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Tập hồ sơ 96 trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
23/05/2025 08:30
Trường THCS Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Tổ chức đưa đón đoàn cán bộ, viên chức đi Nghỉ dưỡng tại TP. Đà Lạt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DU LỊCH THIÊN THẦN NHỎ
23/05/2025 08:29
Trường THCS Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Tổ chức đưa đón đoàn cán bộ, viên chức đi Nghỉ dưỡng tại TP. Đà Lạt năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 08:10
Trường THCS Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Tổ chức đưa đón đoàn cán bộ, viên chức đi Nghỉ dưỡng tại TP. Đà Lạt năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2025 14:36
Trường THCS Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Hệ Thống Phòng Lab Ngoại Ngữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VIỄN ĐÔNG
28/03/2025 14:22
Trường THCS Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Hệ Thống Phòng Lab Ngoại Ngữ với 1 gói thầu.
26/03/2025 11:06
Trường THCS Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy học củaTrường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH IFIX
21/11/2024 10:19
Trường THCS Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm máy móc, trang thiết hoạt động của Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
02/11/2024 11:07
Trường THCS Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy học của Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
18/10/2024 18:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp nguyên liệu thực phẩm, hàng hóa và nước uống cho Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trãi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 13 gói thầu.
26/08/2026 09:03
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đưa đón đoàn cán bộ, viên chức đi Nghỉ dưỡng tại Bình Châu - Hồ Tràm năm 2026 ngày 24 tháng 06 năm 2026. của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DU LỊCH THIÊN THẦN NHỎ
29/06/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đưa đón đoàn cán bộ, viên chức đi Nghỉ dưỡng tại Bình Châu - Hồ Tràm năm 2026 ngày 24 tháng 06 năm 2026. của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
26/06/2026 08:36
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM TÀI SẢN, TRANG THIẾT BỊ PHỤC VỤ HOẠT ĐỘNG DẠY HỌC NĂM 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ IFIX
19/06/2026 12:53
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Quyêt định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:58
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Tập hồ sơ 96 trang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
21/05/2026 11:06
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Tập hồ sơ 96 trang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
21/05/2026 10:33
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Tập hồ sơ 96 trang của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phục vụ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂN SƠN
07/11/2025 12:50
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì máy tính các lớp của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TNHH TM DV PHÁT HÙNG
07/11/2025 12:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trãi là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bắc thang lên đến cung mây, Hỏi sao Cuội phải ấp cây cả đời?Cuội nghe thấy nói, Cuội cười:Bởi hay nói dối, phải ngồi gốc cây. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh