Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 45,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.168.314.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.296.417.782 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 45,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.168.314.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.296.417.782 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MT
06/02/2026 14:42
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN NIÊN THANH
06/02/2026 14:39
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
06/02/2026 14:35
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng HCT
06/02/2026 14:31
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải KHLCNT Tủ đựng điện thoại cho học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương với 1 gói thầu.
30/12/2025 16:05
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH NGUYỄN
19/09/2025 18:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2025 14:27
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa một số hạng mục Trường THCS Nguyễn Tri Phương của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương với 5 gói thầu.
15/08/2025 16:04
Trường THCS Nguyễn Tri Phương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, sửa chữa một số hạng mục Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
15/08/2025 08:08
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác in sao đề của ngành tại trường THCS Nguyễn Tri Phương của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Siêu Thanh
31/05/2025 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Tri Phương công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác in sao đề của ngành tại trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Siêu Thanh
31/05/2025 10:27
Trường THCS Nguyễn Tri Phương công bố kết quả gói thầu Tủ sắt đựng hồ sơ lưu trữ bài thi của ngành đặt tại trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
31/05/2025 10:25
Trường THCS Nguyễn Tri Phương đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác in sao đề của ngành tại trường THCS Nguyễn Tri Phương với 1 gói thầu.
31/05/2025 09:24
Trường THCS Nguyễn Tri Phương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và lắp đặt thiết bị hệ thống âm thanh dùng cho các hoạt động ngoài trời của trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRI THỨC TRẺ
31/05/2025 09:06
Trường THCS Nguyễn Tri Phương đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lắp đặt thiết bị hệ thống âm thanh dùng cho các hoạt động ngoài trời của trường THCS Nguyễn Tri Phương với 1 gói thầu.
31/05/2025 08:34
Trường THCS Nguyễn Tri Phương đăng tải KHLCNT Tủ đựng hồ sơ lưu trữ bài thi của ngành đặt tại trường THCS Nguyễn Tri Phương với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:57
Trường THCS Nguyễn Tri Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Trang thiết bị nhà vệ sinh các phòng ở cách ly in sao đề.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRI THỨC TRẺ
24/05/2025 09:19
Trường THCS Nguyễn Tri Phương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Trang thiết bị nhà vệ sinh các phòng ở cách ly in sao đề. với 1 gói thầu.
23/05/2025 15:09
Trường THCS Nguyễn Tri Phương công bố kết quả gói thầu Gói hàng hóa: Mua sắm Thiết bị vật tư phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PCCC PHÚ XUÂN
05/11/2024 14:30
Trường THCS Nguyễn Tri Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Thiết bị vật tư phòng cháy chữa cháy với 1 gói thầu.
05/11/2024 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MT
06/02/2026 14:42
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN NIÊN THANH
06/02/2026 14:39
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
06/02/2026 14:35
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng HCT
06/02/2026 14:31
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải KHLCNT Tủ đựng điện thoại cho học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương với 1 gói thầu.
30/12/2025 16:05
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH NGUYỄN
19/09/2025 18:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2025 14:27
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa một số hạng mục Trường THCS Nguyễn Tri Phương của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương với 5 gói thầu.
15/08/2025 16:04
Trường THCS Nguyễn Tri Phương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, sửa chữa một số hạng mục Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
15/08/2025 08:08
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Tri Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác in sao đề của ngành tại trường THCS Nguyễn Tri Phương của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Siêu Thanh
31/05/2025 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Tri Phương là chủ đầu tư có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đi một mình có thể bắt đầu ngày hôm nay; nhưng đi cùng người khác thì phải đợi đến khi người kia sẵn sàng. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh