Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.409.346.976 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.405.866.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.409.346.976 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.405.866.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tập khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Lê Dung
19/05/2026 09:37
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tập khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:31
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
16/07/2024 16:43
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với 1 gói thầu.
24/06/2024 14:52
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030” . (IC3)K6, K7,8 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IIG VIỆT NAM
18/01/2024 10:46
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
11/01/2024 18:15
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2023 11:38
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với 3 gói thầu.
31/12/2023 11:14
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Liên kết Đào tạo Vinalearn Skills
29/12/2023 18:37
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải TBMT Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030” . (IC3)K6, K7,8 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 18:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Trung Trực công bố kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
16/07/2024 16:43
Trường THCS Nguyễn Trung Trực đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm 2024 với 1 gói thầu.
24/06/2024 14:52
Trường THCS Nguyễn Trung Trực công bố kết quả gói thầu Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030” . (IC3)K6, K7,8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IIG VIỆT NAM
18/01/2024 10:46
Trường THCS Nguyễn Trung Trực công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
11/01/2024 18:15
Trường THCS Nguyễn Trung Trực công bố KQMT gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2024 10:25
Trường THCS Nguyễn Trung Trực đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2023 11:38
Trường THCS Nguyễn Trung Trực đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 với 3 gói thầu.
31/12/2023 11:14
Trường THCS Nguyễn Trung Trực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Liên kết Đào tạo Vinalearn Skills
29/12/2023 18:37
Trường THCS Nguyễn Trung Trực công bố KQMT gói thầu Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030” . (IC3)K6, K7,8 với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 09:35
Trường THCS Nguyễn Trung Trực công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tập khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Lê Dung
19/05/2026 09:37
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tập khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:31
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
16/07/2024 16:43
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với 1 gói thầu.
24/06/2024 14:52
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030” . (IC3)K6, K7,8 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IIG VIỆT NAM
18/01/2024 10:46
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
11/01/2024 18:15
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2023 11:38
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống Khối 7, 8, 9 Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực Học kì II năm học 2023 – 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với 3 gói thầu.
31/12/2023 11:14
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trung Trực của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Liên kết Đào tạo Vinalearn Skills
29/12/2023 18:37
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Trung Trực đã đăng tải TBMT Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030” . (IC3)K6, K7,8 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 18:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Trung Trực là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày hôm nay, tôi sẽ an ủi và động viên những ai đang nản lòng. Một cái siết tay, một nụ cười, một lời nói của tôi có thể tiếp thêm sức mạnh để họ vững tin bước tiếp. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh