Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.112.578.131 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.543.128.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.112.578.131 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.543.128.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 tại trương THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC GIẢI KHÁT VẠN XUÂN
30/12/2025 18:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
30/12/2025 18:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ học sinh năm học 2025-2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
22/12/2025 12:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 tại trương THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
22/12/2025 11:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ học sinh năm học 2025-2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
17/12/2025 18:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Nhật Tân năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
03/09/2025 08:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Bảo trì máy tính từ tháng 09/2025-05/2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T-A
28/08/2025 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Nhật Tân năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
27/08/2025 13:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Bảo trì máy tính từ tháng 09/2025-05/2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
19/08/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh tại trường THCS Nhật Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC GIẢI KHÁT VẠN XUÂN
25/04/2025 14:27
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường THCS Nhật Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
23/04/2025 11:42
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh tại trường THCS Nhật Tân với 1 gói thầu.
18/04/2025 14:58
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường THCS Nhật Tân với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:32
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN công bố kết quả gói thầu Bảo trì máy tính từ tháng 09/2024-05/2025 tại trường THCS Nhật Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN VĂN TRỌNG - 01
30/08/2024 08:19
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Nhật Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
27/08/2024 14:43
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đăng tải KHLCNT Bảo trì máy tính từ tháng 09/2024-05/2025 tại trường THCS Nhật Tân với 1 gói thầu.
21/08/2024 11:08
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Nhật Tân với 5 nhà thầu tham gia.
05/08/2024 11:07
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Nhật Tân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 16:23
TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Nhật Tân với 3 gói thầu.
25/07/2024 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 tại trương THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC GIẢI KHÁT VẠN XUÂN
30/12/2025 18:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
30/12/2025 18:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ học sinh năm học 2025-2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
22/12/2025 12:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 tại trương THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
22/12/2025 11:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ học sinh năm học 2025-2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
17/12/2025 18:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Nhật Tân năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
03/09/2025 08:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Bảo trì máy tính từ tháng 09/2025-05/2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T-A
28/08/2025 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Nhật Tân năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
27/08/2025 13:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Bảo trì máy tính từ tháng 09/2025-05/2026 tại trường THCS Nhật Tân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN với 1 gói thầu.
19/08/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NHẬT TÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là sự tô điểm vĩ đại cho cuộc đời. Tình yêu làm cho thiên nhiên nở hoa, đua sắc, hát lên những bài ca kỳ diệu nhất và quay cuồng trong những vũ khúc huy hoàng. Chúng ta hiểu rằng, sau khi đã thoát khỏi ách khổ dịch và nô lệ, nhân loại sẽ không trở nên buồn thảm, tối tăm. Trái lại, với tình yêu trần thế, họ sẽ tạo ra những kiệt tác của hạnh phúc và niềm vui mà những người đàn ông, phụ nữ trước đây không dám mơ ước tới. Nhưng con người trong tương lai sẽ viết nên một trường ca về tình yêu, và tình yêu đó sẽ xây dựng trên những nguyên tắc hoàn toàn bình đẳng, trên tình đồng chí sâu sắc. "
A. Lunasarski
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh