Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.286.213.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.264.959.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.286.213.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.264.959.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
23/12/2024 21:09
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2024 12:38
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NGỌC GIA PHÁT
06/12/2024 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
06/12/2024 15:04
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với 3 gói thầu.
06/12/2024 15:00
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
29/12/2023 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2023 22:46
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với 3 gói thầu.
17/12/2023 10:51
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phục vụ công tác Trường THCS Như Hoà năm 2023 của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
13/12/2023 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Như Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
23/12/2024 21:09
Trường THCS Như Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 11:58
Trường THCS Như Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
Trường THCS Như Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2024 12:38
Trường THCS Như Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NGỌC GIA PHÁT
06/12/2024 15:08
Trường THCS Như Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
06/12/2024 15:04
Trường THCS Như Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa với 3 gói thầu.
06/12/2024 15:00
Trường THCS Như Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
29/12/2023 14:34
Trường THCS Như Hòa công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2023 08:58
Trường THCS Như Hòa đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2023 22:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
23/12/2024 21:09
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2024 12:38
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NGỌC GIA PHÁT
06/12/2024 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
06/12/2024 15:04
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Như Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với 3 gói thầu.
06/12/2024 15:00
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
29/12/2023 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2023 22:46
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa với 3 gói thầu.
17/12/2023 10:51
Bên mời thầu Trường THCS Như Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phục vụ công tác Trường THCS Như Hoà năm 2023 của chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
13/12/2023 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Như Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tài năng thường được tỏa sáng trong im lặng Kém cỏi thường tự lan tỏa bằng âm thanh. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh