Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.402.825.874 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.304.181.427 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.402.825.874 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.304.181.427 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa ốp gạch trang bị máy nước nóng hồ bơi của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG NAM VIỆT
04/11/2024 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa ốp gạch, trang bị máy nước nóng hồ bơi trường THCS Phan Bội Châu của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
02/11/2024 17:05
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May rèm cửa phòng học bộ môn, phòng thư viện của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Công Trình
01/11/2024 10:25
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May rèm cửa phòng học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Công Trình
01/11/2024 10:00
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT May rèm cửa các phong fhọc bộ môn, phòng thư viện thuộc dự án May rèm cửa trường THCS Phan Bội Châu của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
01/11/2024 09:33
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT May rèm cửa các phòng học sinh thuộc dự án: May rèm cửa trường THCS Phan Bội Châu của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
01/11/2024 09:21
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho phòng tin học của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG TIẾN PHÁT GIA LAI
03/10/2024 10:30
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính phòng tin học của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
03/10/2024 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ LÂM
22/11/2023 09:50
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải TBMT Gói số 1: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2023 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa ốp gạch trang bị máy nước nóng hồ bơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG NAM VIỆT
04/11/2024 15:51
Trường THCS Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Sửa chữa ốp gạch, trang bị máy nước nóng hồ bơi trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
02/11/2024 17:05
Trường THCS Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May rèm cửa phòng học bộ môn, phòng thư viện.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Công Trình
01/11/2024 10:25
Trường THCS Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May rèm cửa phòng học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Công Trình
01/11/2024 10:00
Trường THCS Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT May rèm cửa các phong fhọc bộ môn, phòng thư viện thuộc dự án May rèm cửa trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
01/11/2024 09:33
Trường THCS Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT May rèm cửa các phòng học sinh thuộc dự án: May rèm cửa trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
01/11/2024 09:21
Trường THCS Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho phòng tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG TIẾN PHÁT GIA LAI
03/10/2024 10:30
Trường THCS Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính phòng tin học với 1 gói thầu.
03/10/2024 10:22
Trường THCS Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà vệ sinh học sinh, cổng chính, sân khấu ngoài trời, hành lang mái che, sân tại Trường THCS Phan Bội Châu với 6 gói thầu.
02/11/2023 09:52
Trường THCS Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC THIÊN NGÂN
29/08/2023 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa ốp gạch trang bị máy nước nóng hồ bơi của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG NAM VIỆT
04/11/2024 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa ốp gạch, trang bị máy nước nóng hồ bơi trường THCS Phan Bội Châu của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
02/11/2024 17:05
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May rèm cửa phòng học bộ môn, phòng thư viện của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Công Trình
01/11/2024 10:25
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May rèm cửa phòng học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Công Trình
01/11/2024 10:00
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT May rèm cửa các phong fhọc bộ môn, phòng thư viện thuộc dự án May rèm cửa trường THCS Phan Bội Châu của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
01/11/2024 09:33
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT May rèm cửa các phòng học sinh thuộc dự án: May rèm cửa trường THCS Phan Bội Châu của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
01/11/2024 09:21
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho phòng tin học của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG TIẾN PHÁT GIA LAI
03/10/2024 10:30
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính phòng tin học của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
03/10/2024 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ LÂM
22/11/2023 09:50
Bên mời thầu Trường THCS Phan Bội Châu đã đăng tải TBMT Gói số 1: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2023 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Bội Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đã bao giờ nghĩ mình có đủ dũng khí để nói lên hai tiếng ❝Đừng đi!❞ với người mà bạn không muốn buông tay hay chưa? Với một vài người, đó là sự yếu đuối và bất lực. Nhưng tôi lại nghĩ, con người cần rất nhiều can đảm để thốt ra được hai tiếng ngắn ngủi kia. Bởi vì phải tổn thương sâu sắc, phải đặt nặng sự hiện diện của đối phương, phải yêu, phải thương, phải bỏ quên bản thân mình… thì mới có thể níu giữ ai đó đến vậy! "
Phan Ý Yên
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh