Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 347.754.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 347.754.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 347.754.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 347.754.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi phòng học sinh của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY ĐẮC HOÀ
05/08/2026 10:40
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh và giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG LÂM XUÂN THANH
05/08/2026 09:35
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, giáo viên và Ti vi để bố trí tại các phòng học của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với 2 gói thầu.
05/08/2026 08:23
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/12/2019 21:06
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Phan Châu Trinh của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với 1 gói thầu.
12/12/2019 20:57
Trường THCS _ Phan Châu Trinh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Phan Châu Trinh.
12/12/2019 07:00
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng hệ thống thoát nước sân trường của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/08/2019 10:51
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng hệ thống thoát nước sân trường của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/08/2019 10:28
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng hệ thống thoát nước sân trường của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/08/2019 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS _ Phan Châu Trinh công bố kết quả gói thầu Cải tạo cơ sở vật chất trường THCS Phan Châu Trinh (Hệ thống cửa sổ khu chức năng, khu hiệu bộ; cải tạo nhà vệ sinh giáo viên và học sinh).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kiểm định xây dựng Phúc Hưng
31/07/2019 11:36
Trường THCS _ Phan Châu Trinh đăng tải KHLCNT cải tạo cơ sở vật chất trường THCS Phan Châu Trinh (Hệ thống cửa sổ khu chức năng, khu hiệu bộ; cải tạo nhà vệ sinh giáo viên và học sinh) với 1 gói thầu.
19/07/2019 13:35
Trường THCS _ Phan Châu Trinh đăng tải KHLCNT cải tạo cơ sở vật chất trường THCS Phan Châu Trinh (Hệ thống cửa sổ khu chức năng, khu hiệu bộ; cải tạo nhà vệ sinh giáo viên và học sinh) với 1 gói thầu.
19/07/2019 12:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi phòng học sinh của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY ĐẮC HOÀ
05/08/2026 10:40
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh và giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG LÂM XUÂN THANH
05/08/2026 09:35
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, giáo viên và Ti vi để bố trí tại các phòng học của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với 2 gói thầu.
05/08/2026 08:23
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/12/2019 21:06
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Phan Châu Trinh của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với 1 gói thầu.
12/12/2019 20:57
Trường THCS _ Phan Châu Trinh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Phan Châu Trinh.
12/12/2019 07:00
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng hệ thống thoát nước sân trường của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/08/2019 10:51
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng hệ thống thoát nước sân trường của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/08/2019 10:28
Bên mời thầu Trường THCS _ Phan Châu Trinh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng hệ thống thoát nước sân trường của chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/08/2019 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS _ Phan Châu Trinh là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự do chính đáng là hành động theo ý chí của ta và không bị cản trở trong giới hạn bao quanh ta được hình thành từ quyền tương đương của người khác. Tôi không bổ sung “trong giới hạn của luật pháp”, bởi luật pháp thường không là gì hơn ngoài ý chí của bạo chúa, và luôn luôn là như vậy khi nó vi phạm quyền của cá nhân. "
Thomas Jefferson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh