Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 370.689.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 369.524.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 370.689.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 369.524.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu bàn ghé học sinh., máy tính làm việc của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUẬN PHÁT
24/12/2024 18:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh, máy tính làm việc của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 1 gói thầu.
24/12/2024 18:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải TBMT Máy lạnh, rèm cửa, kệ sắt, dàn hoa leo, giá vẽ, micro, kèn, đồng phục đội, trống, đàn guitar, kệ thư viện, bục Bác Hồ, Máy scan, Tivi, bàn vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/08/2022 08:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của Trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 1 gói thầu.
10/08/2022 10:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị giáo dục của trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIANG NAM
28/07/2022 17:19
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt trang thiết bị phục vụ dạy học của Trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 2 gói thầu.
15/11/2021 09:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/08/2019 15:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường THCS Phan Đình Phùng, xã Krông Á; Hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa cổng, tường rào, sân bê tông, hệ thống thoát nước, dãy nhà tổ khối và làm mới giếng khoan của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 5 gói thầu.
04/08/2019 09:13
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường THCS Phan Đình Phùng, xã Krông Á; Hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa cổng, tường rào, sân bê tông, hệ thống thoát nước, dãy nhà tổ khối và làm mới giếng khoan.
04/08/2019 07:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị giáo dục của trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2019 19:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG công bố kết quả gói thầu bàn ghé học sinh., máy tính làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUẬN PHÁT
24/12/2024 18:24
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh, máy tính làm việc với 1 gói thầu.
24/12/2024 18:09
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG công bố kết quả gói thầu Máy lạnh, rèm cửa, kệ sắt, dàn hoa leo, giá vẽ, micro, kèn, đồng phục đội, trống, đàn guitar, kệ thư viện, bục Bác Hồ, Máy scan, Tivi, bàn vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CPC PRO
03/10/2022 08:21
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG công bố KQMT gói thầu Máy lạnh, rèm cửa, kệ sắt, dàn hoa leo, giá vẽ, micro, kèn, đồng phục đội, trống, đàn guitar, kệ thư viện, bục Bác Hồ, Máy scan, Tivi, bàn vi tính với 2 nhà thầu tham gia.
19/08/2022 09:32
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải TBMT Máy lạnh, rèm cửa, kệ sắt, dàn hoa leo, giá vẽ, micro, kèn, đồng phục đội, trống, đàn guitar, kệ thư viện, bục Bác Hồ, Máy scan, Tivi, bàn vi tính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/08/2022 08:44
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của Trường THCS Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
10/08/2022 10:00
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị giáo dục của trường THCS Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIANG NAM
28/07/2022 17:19
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt trang thiết bị phục vụ dạy học của Trường THCS Phan Đình Phùng với 2 gói thầu.
15/11/2021 09:17
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị giáo dục của trường THCS Phan Đình Phùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2019 19:27
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị giáo dục của trường THCS Phan Đình Phùng với 3 gói thầu.
12/07/2019 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu bàn ghé học sinh., máy tính làm việc của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUẬN PHÁT
24/12/2024 18:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh, máy tính làm việc của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 1 gói thầu.
24/12/2024 18:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải TBMT Máy lạnh, rèm cửa, kệ sắt, dàn hoa leo, giá vẽ, micro, kèn, đồng phục đội, trống, đàn guitar, kệ thư viện, bục Bác Hồ, Máy scan, Tivi, bàn vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/08/2022 08:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của Trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 1 gói thầu.
10/08/2022 10:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị giáo dục của trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIANG NAM
28/07/2022 17:19
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt trang thiết bị phục vụ dạy học của Trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 2 gói thầu.
15/11/2021 09:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/08/2019 15:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường THCS Phan Đình Phùng, xã Krông Á; Hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa cổng, tường rào, sân bê tông, hệ thống thoát nước, dãy nhà tổ khối và làm mới giếng khoan của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với 5 gói thầu.
04/08/2019 09:13
TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường THCS Phan Đình Phùng, xã Krông Á; Hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa cổng, tường rào, sân bê tông, hệ thống thoát nước, dãy nhà tổ khối và làm mới giếng khoan.
04/08/2019 07:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG đã đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị giáo dục của trường THCS Phan Đình Phùng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2019 19:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHAN ĐÌNH PHÙNG là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ người đã trải nghiệm cả ánh sáng và bóng tối, cả chiến tranh và hòa bình, cả thăng và trầm, chỉ người ấy đã thực sự trải nghiệm cuộc sống. "
Stefan Zweig
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh