Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.950.223.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.870.391.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.950.223.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.870.391.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu, bảng trượt, tivi cường lực phục vụ dạy và học cho Trường THCS Phan Sào Nam năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
05/06/2026 13:58
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục
vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa, trang thiết bị dạy học của Trường
THCS Phan Sào Nam năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
03/06/2026 20:44
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
11/09/2025 08:51
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế học sinh để phục vụ dạy và học của Trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
27/08/2025 09:37
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế học sinh để phục vụ dạy và học của Trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
25/08/2025 15:02
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2025 08:44
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
12/08/2025 08:35
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:30
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ THI CÔNG PHONG CÁCH VIỆT
05/05/2025 12:20
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
05/05/2025 12:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Phan Sào Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
12/08/2025 08:35
Trường THCS Phan Sào Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:30
Trường THCS Phan Sào Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ THI CÔNG PHONG CÁCH VIỆT
05/05/2025 12:20
Trường THCS Phan Sào Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
05/05/2025 12:10
Trường THCS Phan Sào Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
13/11/2024 15:03
Trường THCS Phan Sào Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
21/08/2024 09:04
Trường THCS Phan Sào Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
06/08/2024 06:51
Trường THCS Phan Sào Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
06/08/2024 06:49
Trường THCS Phan Sào Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT
06/08/2024 06:47
Trường THCS Phan Sào Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Phan Sào Nam với 3 gói thầu.
31/07/2024 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu, bảng trượt, tivi cường lực phục vụ dạy và học cho Trường THCS Phan Sào Nam năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
05/06/2026 13:58
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục
vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa, trang thiết bị dạy học của Trường
THCS Phan Sào Nam năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
03/06/2026 20:44
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
11/09/2025 08:51
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế học sinh để phục vụ dạy và học của Trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
27/08/2025 09:37
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế học sinh để phục vụ dạy và học của Trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
25/08/2025 15:02
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2025 08:44
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
12/08/2025 08:35
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:30
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ THI CÔNG PHONG CÁCH VIỆT
05/05/2025 12:20
Bên mời thầu Trường THCS Phan Sào Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học trường THCS Phan Sào Nam của chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam với 1 gói thầu.
05/05/2025 12:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phan Sào Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đằng sau mọi lời nói có ý nghĩa đều có sự im lặng tốt đẹp hơn, Sự im lặng sâu sắc như Vĩnh hằng, lời nói nông cạn như Thời gian. "
Thomas Carlyle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh