Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.089.449.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.086.143.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.089.449.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.086.143.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch học tập kinh nghiệm tại Phường Nha Trang-Tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH CHÍNH BAN
16/06/2026 10:00
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch học tập kinh nghiệm tại Phường Nha Trang-Tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:54
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu cải tạo hệ thống cửa khu lớp học 2 tầng, cải tạo bồn cây lát lại sân trường - trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIANG SƠN
23/04/2026 10:02
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT cải tạo hệ thống cửa khu lớp học 2 tầng, cải tạo bồn cây lát lại sân trường - trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
23/04/2026 09:56
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT cải tạo hệ thống cửa khu lớp học 2 tầng, cải tạo bồn cây lát lại sân trường - trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
23/04/2026 09:49
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống đóng chai cho học sinh học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NEWLIFE VIỆT NAM
11/02/2026 21:51
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống đóng chai cho học sinh học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
11/02/2026 21:43
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ Á CHÂU
25/12/2024 15:53
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 14:27
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Phú Cường công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ Á CHÂU
25/12/2024 15:53
Trường THCS Phú Cường công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 08:42
Trường THCS Phú Cường đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 14:27
Trường THCS Phú Cường đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 15:40
Trường THCS Phú Cường đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
30/11/2024 17:08
Trường THCS Phú Cường công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà hội đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
13/11/2024 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch học tập kinh nghiệm tại Phường Nha Trang-Tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH CHÍNH BAN
16/06/2026 10:00
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch học tập kinh nghiệm tại Phường Nha Trang-Tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:54
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu cải tạo hệ thống cửa khu lớp học 2 tầng, cải tạo bồn cây lát lại sân trường - trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIANG SƠN
23/04/2026 10:02
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT cải tạo hệ thống cửa khu lớp học 2 tầng, cải tạo bồn cây lát lại sân trường - trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
23/04/2026 09:56
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT cải tạo hệ thống cửa khu lớp học 2 tầng, cải tạo bồn cây lát lại sân trường - trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
23/04/2026 09:49
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống đóng chai cho học sinh học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NEWLIFE VIỆT NAM
11/02/2026 21:51
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống đóng chai cho học sinh học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với 1 gói thầu.
11/02/2026 21:43
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ Á CHÂU
25/12/2024 15:53
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 14:27
Bên mời thầu Trường THCS Phú Cường đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường THCS Phú Cường của chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Cường là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc và sự phi lý là hai đứa con của cùng một mẹ đất. Chúng không thể tách rời. "
Albert Camus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh