Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.213.560.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.087.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.213.560.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.087.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÔ LUÂN
13/08/2026 14:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học (Màn hình tivi 65 inch) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SIÊU THỊ NGUYỄN ĐĂNG
13/07/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học (Màn hình tivi 65 inch) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN với 1 gói thầu.
10/07/2026 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRẦN DÙNG
26/06/2026 14:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÔ LUÂN
26/06/2026 14:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ XÂY DỰNG PTT
23/06/2026 10:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái tole, trần nhựa, hệ thống điện khối 06 phòng học trường THCS Phú Xuân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN với 4 gói thầu.
18/06/2026 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái tole, trần nhựa, hệ thống điện khối 06 phòng học Trường THCS Phú Xuân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN với 2 gói thầu.
18/06/2026 16:22
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa mái tole, trần nhựa, hệ thống điện khối 06 phòng học Trường THCS Phú Xuân.
18/06/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN LỘC PHÁT
11/10/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÔ LUÂN
13/08/2026 14:47
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRẦN DÙNG
26/06/2026 14:10
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÔ LUÂN
26/06/2026 14:06
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ XÂY DỰNG PTT
23/06/2026 10:03
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THUỶ LỢI KHÁNH DUY, CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN LỘC PHÁT
11/10/2024 10:10
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình với 4 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 15:40
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 10:30
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đăng tải KHLCNT Trường THCS Phú Xuân hạng mục San lấp sân nền, sửa chữa nhà xe, hàng rào, vỉa hè, làm tiền chế 02 phòng y tế và công tác đội với 6 gói thầu.
30/07/2024 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÔ LUÂN
13/08/2026 14:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học (Màn hình tivi 65 inch) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SIÊU THỊ NGUYỄN ĐĂNG
13/07/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học (Màn hình tivi 65 inch) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN với 1 gói thầu.
10/07/2026 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRẦN DÙNG
26/06/2026 14:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÔ LUÂN
26/06/2026 14:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ XÂY DỰNG PTT
23/06/2026 10:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái tole, trần nhựa, hệ thống điện khối 06 phòng học trường THCS Phú Xuân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN với 4 gói thầu.
18/06/2026 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái tole, trần nhựa, hệ thống điện khối 06 phòng học Trường THCS Phú Xuân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN với 2 gói thầu.
18/06/2026 16:22
TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa mái tole, trần nhựa, hệ thống điện khối 06 phòng học Trường THCS Phú Xuân.
18/06/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN LỘC PHÁT
11/10/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHÚ XUÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đời sống có hạn mà sự học thì vô hạn. "
Trang Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh