Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 945.781.926 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 904.541.529 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 945.781.926 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 904.541.529 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ THỊNH
21/10/2024 16:27
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 11:25
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
09/09/2024 16:44
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
09/09/2024 16:42
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
09/09/2024 16:40
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Phước Tân 1 của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 với 5 gói thầu.
05/09/2024 17:58
Trường THCS Phước Tân 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Phước Tân 1.
05/09/2024 17:17
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
03/05/2024 19:13
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Thẩm tra Thiết kế Bản vẽ thi công và Dự toán công trình của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
03/05/2024 19:12
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
03/05/2024 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Phước Tân 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
09/09/2024 16:44
Trường THCS Phước Tân 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
09/09/2024 16:42
Trường THCS Phước Tân 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
09/09/2024 16:40
Trường THCS Phước Tân 1 đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Phước Tân 1 với 5 gói thầu.
05/09/2024 17:58
Trường THCS Phước Tân 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
03/05/2024 19:13
Trường THCS Phước Tân 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Thẩm tra Thiết kế Bản vẽ thi công và Dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
03/05/2024 19:12
Trường THCS Phước Tân 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
03/05/2024 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ THỊNH
21/10/2024 16:27
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 11:25
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
09/09/2024 16:44
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
09/09/2024 16:42
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
09/09/2024 16:40
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Phước Tân 1 của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 với 5 gói thầu.
05/09/2024 17:58
Trường THCS Phước Tân 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Phước Tân 1.
05/09/2024 17:17
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
03/05/2024 19:13
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Thẩm tra Thiết kế Bản vẽ thi công và Dự toán công trình của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
03/05/2024 19:12
Bên mời thầu Trường THCS Phước Tân 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
03/05/2024 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phước Tân 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một bước sai hướng còn tốt hơn đứng yên tại chỗ suốt cả cuộc đời. Một khi tiến lên phía trước, bạn có thể chỉnh lại phương hướng khi bạn đi. Hệ thống dẫn đường tự động của bạn không thể hướng dẫn bạn nếu bạn ngừng đi và đứng yên. "
Maxwell Maltz
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh