Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.680.271.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.587.090.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.680.271.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.587.090.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
26/03/2026 16:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
25/03/2026 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
26/09/2025 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
26/09/2025 17:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm "Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet" năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
17/09/2025 15:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm "Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet" năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
17/09/2025 15:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại trường THCS Phương Mai năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
15/09/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại trường THCS Phương Mai năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
15/09/2025 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
17/08/2023 09:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
17/08/2023 09:46
TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI công bố KQMT gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai với 4 nhà thầu tham gia.
08/08/2023 11:01
TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2023 10:59
TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai với 3 gói thầu.
31/07/2023 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
26/03/2026 16:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
25/03/2026 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
26/09/2025 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
26/09/2025 17:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm "Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet" năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
17/09/2025 15:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm "Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet" năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
17/09/2025 15:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại trường THCS Phương Mai năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
15/09/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại trường THCS Phương Mai năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với 1 gói thầu.
15/09/2025 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
17/08/2023 09:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI đã đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường THCS Phương Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS PHƯƠNG MAI là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn sẽ muốn đặt ra mục tiêu đủ lớn để trong quá trình phấn đấu đạt được nó, bạn trở thành con người đáng trở thành. "
Jim Rohn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh