Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 633.303.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 633.190.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 633.303.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 633.190.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trương Thị Liên
29/07/2026 16:39
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
24/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH NGỌC
01/12/2025 16:39
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng làm việc trường THCS Quốc Tuấn, xã Trần Phú, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
01/12/2025 16:32
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HƯNG
23/11/2024 09:56
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông vị trí gốc cây và bồn hoa đổ sau bão Trường THCS Quốc Tuấn, huyện Nam Sách của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
23/11/2024 09:50
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường THCS Quốc Tuấn của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒ GỖ NAM LINH
16/11/2023 09:51
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường THCS Quốc Tuấn của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THÙY
07/12/2022 07:49
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phòng hội đồng trường THCS Quốc Tuấn của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nội thất An Sơn
05/12/2022 11:16
Trường THCS Quốc Tuấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Quốc Tuấn; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và khu hiệu bộ.
06/07/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Quốc Tuấn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HƯNG
23/11/2024 09:56
Trường THCS Quốc Tuấn đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông vị trí gốc cây và bồn hoa đổ sau bão Trường THCS Quốc Tuấn, huyện Nam Sách với 1 gói thầu.
23/11/2024 09:50
Trường THCS Quốc Tuấn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒ GỖ NAM LINH
16/11/2023 09:51
Trường THCS Quốc Tuấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THÙY
07/12/2022 07:49
Trường THCS Quốc Tuấn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phòng hội đồng trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nội thất An Sơn
05/12/2022 11:16
Trường THCS Quốc Tuấn đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
02/12/2022 10:55
Trường THCS Quốc Tuấn đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm bàn ghế phòng hội đồng trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
30/11/2022 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trương Thị Liên
29/07/2026 16:39
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
24/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH NGỌC
01/12/2025 16:39
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng làm việc trường THCS Quốc Tuấn, xã Trần Phú, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
01/12/2025 16:32
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HƯNG
23/11/2024 09:56
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông vị trí gốc cây và bồn hoa đổ sau bão Trường THCS Quốc Tuấn, huyện Nam Sách của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
23/11/2024 09:50
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường THCS Quốc Tuấn của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒ GỖ NAM LINH
16/11/2023 09:51
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường THCS Quốc Tuấn của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THÙY
07/12/2022 07:49
Bên mời thầu Trường THCS Quốc Tuấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phòng hội đồng trường THCS Quốc Tuấn của chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nội thất An Sơn
05/12/2022 11:16
Trường THCS Quốc Tuấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Quốc Tuấn; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và khu hiệu bộ.
06/07/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quốc Tuấn là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thành công thường đến với những ai không quá bận rộn đi tìm nó. "
Henry David Thoreau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh