Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.865.567.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.831.737.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.865.567.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.831.737.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐỊNH OANH
10/10/2025 08:44
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2025 11:08
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với 2 gói thầu.
09/09/2025 08:52
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, ghế gấp văn phòng của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Thiện Nhân 88 Việt Nam
17/10/2024 14:04
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, học sinh, ghế gấp văn phòng trường THCS thị trấn Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với 1 gói thầu.
15/10/2024 14:48
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
10/10/2024 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 17:24
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với 3 gói thầu.
09/08/2024 11:51
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 trường THCS thị trấn Si Ma Cai thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
19/12/2023 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Si Ma Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, ghế gấp văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Thiện Nhân 88 Việt Nam
17/10/2024 14:04
Trường THCS Si Ma Cai đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, học sinh, ghế gấp văn phòng trường THCS thị trấn Si Ma Cai với 1 gói thầu.
15/10/2024 14:48
Trường THCS Si Ma Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
10/10/2024 15:51
Trường THCS Si Ma Cai công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới với 2 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 09:53
Trường THCS Si Ma Cai đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 17:24
Trường THCS Si Ma Cai đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới với 3 gói thầu.
09/08/2024 11:51
Trường THCS Si Ma Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 trường THCS thị trấn Si Ma Cai thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
19/12/2023 10:25
Trường THCS Si Ma Cai công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 trường THCS thị trấn Si Ma Cai thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
01/12/2023 14:36
Trường THCS Si Ma Cai đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 trường THCS thị trấn Si Ma Cai thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2023 15:16
Trường THCS Si Ma Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 trường THCS thị trấn Si Ma Cai thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần THUDOLAND
22/11/2023 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐỊNH OANH
10/10/2025 08:44
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2025 11:08
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới cho Trường THCS Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với 2 gói thầu.
09/09/2025 08:52
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, ghế gấp văn phòng của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Thiện Nhân 88 Việt Nam
17/10/2024 14:04
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, học sinh, ghế gấp văn phòng trường THCS thị trấn Si Ma Cai của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với 1 gói thầu.
15/10/2024 14:48
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
10/10/2024 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 17:24
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai với 3 gói thầu.
09/08/2024 11:51
Bên mời thầu Trường THCS Si Ma Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 trường THCS thị trấn Si Ma Cai thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
19/12/2023 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Si Ma Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những khoảnh khắc trong cuộc đời bạn nhớ người ấy thật nhiều, đến nỗi bạn chỉ muốn nhấc nàng ra khỏi giấc mơ và ôm chặc lấy nàng. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh