Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 449.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 431.990.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 449.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 431.990.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của Trường THCS Tân Bình Thạnh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SAO NAM TG
21/04/2026 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của Trường THCS Tân Bình Thạnh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH với 1 gói thầu.
16/04/2026 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THUẬN PHÁT
29/05/2024 09:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
29/05/2024 09:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT CHƯƠNG
29/05/2024 09:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Sơn hàng rào xung quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH với 3 gói thầu.
25/05/2024 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐHĐ
24/04/2024 08:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
24/04/2024 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Sơn hàng rào xung quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH với 2 gói thầu.
22/04/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THUẬN PHÁT
29/05/2024 09:48
TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
29/05/2024 09:40
TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT CHƯƠNG
29/05/2024 09:15
TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đăng tải KHLCNT Sơn hàng rào xung quanh trường với 3 gói thầu.
25/05/2024 15:15
TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐHĐ
24/04/2024 08:15
TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
24/04/2024 08:12
TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đăng tải KHLCNT Sơn hàng rào xung quanh trường với 2 gói thầu.
22/04/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của Trường THCS Tân Bình Thạnh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SAO NAM TG
21/04/2026 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của Trường THCS Tân Bình Thạnh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH với 1 gói thầu.
16/04/2026 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THUẬN PHÁT
29/05/2024 09:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
29/05/2024 09:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT CHƯƠNG
29/05/2024 09:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Sơn hàng rào xung quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH với 3 gói thầu.
25/05/2024 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐHĐ
24/04/2024 08:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
24/04/2024 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Sơn hàng rào xung quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH với 2 gói thầu.
22/04/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN BÌNH THẠNH là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong hoạ, phúc thường mọc sẵn. Trong phúc, hoạ thường chờ sẵn. Hoạ hề phúc chi sở ỷ, Phúc hề hoạ chi sở phục. "
Lão Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh