Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.193.427.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.191.918.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.193.427.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.191.918.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:34
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:31
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
08/07/2026 17:23
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:20
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải KHLCNT Bước chuẩn bị đầu tư công trình: Xây dựng mái che sân, Sân khấu ngoài trời, tôn nền sân tập trường THCS Tân Hương của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương với 2 gói thầu.
08/07/2026 17:17
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
07/04/2026 16:49
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Miền Bắc
07/04/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
07/04/2026 16:43
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mái che sân, Sân khấu ngoài trời, tôn nền sân tập trường THCS Tân Hương của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương với 3 gói thầu.
07/04/2026 16:41
Trường THCS Tân Hương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mái che sân, Sân khấu ngoài trời, tôn nền sân tập trường THCS Tân Hương.
07/04/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Tân Hương công bố kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:34
Trường THCS Tân Hương công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:31
Trường THCS Tân Hương đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, nhà hiệu bộ 2 tầng, phòng tổ chuyên môn, lán xe học sinh Trường THCS Tân Hương, huyện Ninh Giang với 3 gói thầu.
14/04/2025 10:50
Trường THCS Tân Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm Ti vi, giá ti vi di động, máy in, bộ máy tính cây, biển khẩu hiệu, bàn ghế học sinh và Mic tọa đàm Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Đinh Thị Tuyết
21/03/2025 09:36
Trường THCS Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm Ti vi, giá ti vi di động, máy in, bộ máy tính cây, biển khẩu hiệu, bàn ghế học sinh và Mic tọa đàm Trường THCS Tân Hương với 1 gói thầu.
20/03/2025 13:17
Trường THCS Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm Ti vi, giá ti vi di động, máy in, bộ máy tính cây, biển khẩu hiệu, bàn ghế học sinh và Mic tọa đàm Trường THCS Tân Hương với 1 gói thầu.
20/03/2025 13:14
Trường THCS Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm Ti vi, giá ti vi di động, máy in, bộ máy tính cây, biển khẩu hiệu, bàn ghế học sinh và Mic tọa đàm Trường THCS Tân Hương với 1 gói thầu.
20/03/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:34
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:31
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
08/07/2026 17:23
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
08/07/2026 17:20
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải KHLCNT Bước chuẩn bị đầu tư công trình: Xây dựng mái che sân, Sân khấu ngoài trời, tôn nền sân tập trường THCS Tân Hương của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương với 2 gói thầu.
08/07/2026 17:17
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
07/04/2026 16:49
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Miền Bắc
07/04/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
07/04/2026 16:43
Bên mời thầu Trường THCS Tân Hương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mái che sân, Sân khấu ngoài trời, tôn nền sân tập trường THCS Tân Hương của chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương với 3 gói thầu.
07/04/2026 16:41
Trường THCS Tân Hương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mái che sân, Sân khấu ngoài trời, tôn nền sân tập trường THCS Tân Hương.
07/04/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Hương là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người đều có góc nhìn nhận sự việc khác nhau, có người thì cho rằng đó là chuyện tốt, nhưng cũng có người coi đó là xấu, tôi không thể thay đổi cách nhìn của họ đối với tôi, tôi chỉ làm điều mà bản thân mình cho là đúng, cuộc sống này sẽ đơn giản hơn, không phải sao? "
Minh Tinh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh