Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.317.288.664 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.015.131.742 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.317.288.664 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.015.131.742 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn,sửa chữa thay thế, lát gạch tường và hàng rào quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIẾT BỊ QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI TRÚC LÂM
20/07/2026 12:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Sơn,sửa chữa thay thế, lát gạch tường và hàng rào quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÁNH MAI
08/07/2026 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG VI
05/06/2026 10:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Nghỉ dưỡng cho Cán bộ - Giáo viên - Công nhân viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH HT VIỆT NAM TRAVEL
29/05/2026 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Nghỉ dưỡng cho Cán bộ - Giáo viên - Công nhân viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học (máy vi tính để bàn) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng và Thương mại VPH
24/04/2026 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học (máy vi tính để bàn) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
20/04/2026 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
27/03/2025 14:01
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo với 1 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 10:47
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/03/2025 14:19
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 11:09
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
14/03/2025 11:08
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo với 2 gói thầu.
14/03/2025 10:22
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO công bố kết quả gói thầu Dịch vụ ứng dụng CNTT và chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM TRƯỜNG HỌC VIỆT
06/12/2024 09:01
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO công bố KQMT gói thầu Dịch vụ ứng dụng CNTT và chuyển đổi số với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 15:06
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đăng tải TBMT Dịch vụ ứng dụng CNTT và chuyển đổi số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 15:36
TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đăng tải KHLCNT Dịch vụ ứng dụng CNTT và chuyển đổi số với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn,sửa chữa thay thế, lát gạch tường và hàng rào quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIẾT BỊ QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI TRÚC LÂM
20/07/2026 12:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Sơn,sửa chữa thay thế, lát gạch tường và hàng rào quanh trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÁNH MAI
08/07/2026 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG VI
05/06/2026 10:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Nghỉ dưỡng cho Cán bộ - Giáo viên - Công nhân viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH HT VIỆT NAM TRAVEL
29/05/2026 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT Nghỉ dưỡng cho Cán bộ - Giáo viên - Công nhân viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học (máy vi tính để bàn) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng và Thương mại VPH
24/04/2026 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TÂN TẠO đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học (máy vi tính để bàn) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO với 1 gói thầu.
20/04/2026 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TÂN TẠO là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi người ta bỏ ra nhiều nhất cho thứ mà người ta có thể có được chẳng mất gì cả. "
Albert Einstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh