Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.576.958.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.547.502.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.576.958.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.547.502.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn hình hiển thị Tivi 86 inch phục vụ hoạt động chuyên môn trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
27/07/2026 20:34
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua màn hình hiển thị Tivi 86 inch phục vụ hoạt động chuyên môn trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:43
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa năm học 2026-2027 cho Trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
02/07/2026 16:58
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa năm học 2026-2027 cho Trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa năm học 2026-2027 cho Trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:23
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dù che nắng sân trường và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ ƠN
08/11/2025 09:57
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dù che nắng sân trường và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
03/11/2025 21:43
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phông rèm cho các phòng của Trường THCS thị trấn Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
30/12/2024 10:08
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị phòng học thông minh của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ PDS
28/12/2024 19:28
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng tháo dỡ, di chyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ MINH NGUYÊN
25/12/2024 19:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm phông rèm cho các phòng của Trường THCS thị trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
30/12/2024 10:08
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị phòng học thông minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ PDS
28/12/2024 19:28
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng công bố KQMT gói thầu Mua sắm phông rèm cho các phòng của Trường THCS thị trấn Cái Rồng với 2 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 14:49
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng tháo dỡ, di chyển và lắp đặt trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ MINH NGUYÊN
25/12/2024 19:23
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị phòng học thông minh với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:43
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng tháo dỡ, di chyển và lắp đặt trang thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 14:30
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đăng tải TBMT Mua sắm phông rèm cho các phòng của Trường THCS thị trấn Cái Rồng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 12:28
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI NHỊ HÀ
19/12/2024 15:43
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MT
19/12/2024 15:41
Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng tháo dỡ, di chyển và lắp đặt trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn hình hiển thị Tivi 86 inch phục vụ hoạt động chuyên môn trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
27/07/2026 20:34
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua màn hình hiển thị Tivi 86 inch phục vụ hoạt động chuyên môn trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:43
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa năm học 2026-2027 cho Trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
02/07/2026 16:58
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa năm học 2026-2027 cho Trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa năm học 2026-2027 cho Trường THCS Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:23
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dù che nắng sân trường và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ ƠN
08/11/2025 09:57
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dù che nắng sân trường và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
03/11/2025 21:43
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phông rèm cho các phòng của Trường THCS thị trấn Cái Rồng của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
30/12/2024 10:08
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị phòng học thông minh của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ PDS
28/12/2024 19:28
Bên mời thầu Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng tháo dỡ, di chyển và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ MINH NGUYÊN
25/12/2024 19:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị Trấn Cái Rồng là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông đều thế, với người phụ nữ mình yêu, trong mắt họ đó chính là hạt ngọc châu báu, còn với những người phụ nữ họ không yêu thì dù có cao quý quý hiếm đến đâu đi chăng nữa thì trong lòng họ đó chỉ là thứ vứt đi. "
Tâm Văn
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh