Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.456.969.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.456.942.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.456.969.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.456.942.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục kỹ năng sống năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần hệ thống giáo dục New G
07/10/2025 16:20
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và giáo dục Oxbridge Miền Trung
04/10/2025 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục kỹ năng sống tại Trường THCS Quán Hành năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 1 gói thầu.
02/10/2025 15:13
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2025 20:28
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại Trường THCS Quán Hành năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 2 gói thầu.
18/09/2025 10:06
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC OXBRIDGE GROUP
24/11/2024 22:25
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải TBMT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 16:11
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 3 gói thầu.
07/11/2024 15:09
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải TBMT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 14:15
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Thị trấn Quán Hành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 với 3 gói thầu.
07/11/2024 15:09
Trường THCS Thị trấn Quán Hành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:11
Trường THCS Thị trấn Quán Hành công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ AN 568
06/11/2024 00:39
Trường THCS Thị trấn Quán Hành công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC DUY
06/11/2024 00:36
Trường THCS Thị trấn Quán Hành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 với 3 gói thầu.
05/11/2024 23:22
Trường THCS Thị trấn Quán Hành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lắp đặt hệ thống phòng học đa năng trường THCS thị trấn Quán Hành, huyện Nghi Lộc với 5 gói thầu.
27/06/2023 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục kỹ năng sống năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần hệ thống giáo dục New G
07/10/2025 16:20
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và giáo dục Oxbridge Miền Trung
04/10/2025 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục kỹ năng sống tại Trường THCS Quán Hành năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 1 gói thầu.
02/10/2025 15:13
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2025 20:28
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại Trường THCS Quán Hành năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 2 gói thầu.
18/09/2025 10:06
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC OXBRIDGE GROUP
24/11/2024 22:25
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải TBMT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 16:11
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 3 gói thầu.
07/11/2024 15:09
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải TBMT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 14:15
Bên mời thầu Trường THCS Thị trấn Quán Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường tại trường THCS Quán Hành, năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Thị trấn Quán Hành là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu, không từng trải qua thì không biết vị ngọt ngào của nó. Trải qua rồi mới hiểu được nó cay đắng, nhưng lại khiến cho người ta không ngừng được! "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh