Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.403.606.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.228.023.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.403.606.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.228.023.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa các phòng tầng 4 khu C (Phòng thí nghiệm Lý, Hóa) của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG P.C.E
14/08/2026 15:03
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các phòng tầng 4 khu C (phòng thí nghiệm Lý, Hóa) của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
11/08/2026 08:34
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các phòng tầng 4 khu C (phòng thí nghiệm Lý, Hóa) của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
10/08/2026 14:52
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức về nguồn cho Cán Bộ và Đảng viên tại Quảng Bình - Quảng Trị - Huế của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - VẬN CHUYỂN - DU LỊCH THIÊN NHIÊN VIỆT
23/07/2026 14:20
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức về nguồn cho Cán bộ và Đảng Viên tại Quãng Bình - Quảng Trị - Huế của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:44
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức nghỉ mát hè cho CB-VC-NLĐ tại Quy Nhơn - Phú Yên của Trường THCS-THPT Diên Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VIETTIME
10/07/2026 13:43
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ mát hè cho CB-VC-NLĐ tại Quy Nhơn - Phú Yên của Trường THCS-THPT Diên Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:18
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ mát hè năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:07
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống cấp điện 3 pha của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
31/12/2025 14:02
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS THPT Diên Hồng công bố kết quả gói thầu Tham quan Du lịch hè tại Đaklak - Gia Lai - Kon Tum - Măng Đen năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - VẬN CHUYỂN - DU LỊCH THIÊN NHIÊN VIỆT
16/06/2025 14:03
Trường THCS THPT Diên Hồng đăng tải KHLCNT Tham quan Du lịch hè tại Đaklak - Gia Lai - Kon Tum - Măng Đen năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:32
Trường THCS THPT Diên Hồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng nghỉ giáo viên nam, nữ trường THCS - THPT Diên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY NHẬT TÂN
05/12/2024 11:08
Trường THCS THPT Diên Hồng công bố KQMT gói thầu Sửa chữa phòng nghỉ giáo viên nam, nữ trường THCS - THPT Diên Hồng với 2 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 09:49
Trường THCS THPT Diên Hồng đăng tải TBMT Sửa chữa phòng nghỉ giáo viên nam, nữ trường THCS - THPT Diên Hồng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 11:09
Trường THCS THPT Diên Hồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng nghỉ giáo viên nam, nữ trường THCS - THPT Diên Hồng với 3 gói thầu.
05/11/2024 10:29
Trường THCS THPT Diên Hồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản công năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PATCOM
28/10/2024 09:38
Trường THCS THPT Diên Hồng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công năm 2024 - Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
22/10/2024 14:54
Trường THCS THPT Diên Hồng công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành bãi xe cho học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh La Thị Quỳnh Thư
04/10/2024 14:40
Trường THCS THPT Diên Hồng công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị vận hành bãi xe cho học sinh năm học 2024-2025 với 4 nhà thầu tham gia.
30/09/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa các phòng tầng 4 khu C (Phòng thí nghiệm Lý, Hóa) của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG P.C.E
14/08/2026 15:03
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các phòng tầng 4 khu C (phòng thí nghiệm Lý, Hóa) của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
11/08/2026 08:34
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các phòng tầng 4 khu C (phòng thí nghiệm Lý, Hóa) của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
10/08/2026 14:52
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức về nguồn cho Cán Bộ và Đảng viên tại Quảng Bình - Quảng Trị - Huế của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - VẬN CHUYỂN - DU LỊCH THIÊN NHIÊN VIỆT
23/07/2026 14:20
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức về nguồn cho Cán bộ và Đảng Viên tại Quãng Bình - Quảng Trị - Huế của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:44
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức nghỉ mát hè cho CB-VC-NLĐ tại Quy Nhơn - Phú Yên của Trường THCS-THPT Diên Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VIETTIME
10/07/2026 13:43
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ mát hè cho CB-VC-NLĐ tại Quy Nhơn - Phú Yên của Trường THCS-THPT Diên Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:18
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ mát hè năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:07
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống cấp điện 3 pha của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
31/12/2025 14:02
Bên mời thầu Trường THCS THPT Diên Hồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS THPT Diên Hồng là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một cô gái kiên cường đã lâu, dường như sự mạnh mẽ của cô ấy sẽ thành điều đương nhiên. Vì vậy nên mọi người quên mất rằng, cô ấy cũng là con gái, cũng cần được bảo vệ, cần có chỗ dựa. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh