Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.175.106.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.058.849.703 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.175.106.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.058.849.703 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH VIỆT NAM
29/07/2026 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
29/07/2026 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Quang Hiếu GOLD
29/07/2026 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng mái che sân, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Tiên Lữ, xã Hoàng Hoa Thám của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ với 3 gói thầu.
29/07/2026 10:50
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng mái che sân, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Tiên Lữ, xã Hoàng Hoa Thám.
29/07/2026 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
15/07/2026 09:45
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
15/07/2026 09:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Sửa chữa, bảo dưỡng mái che sân, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Tiên Lữ, xã Hoàng Hoa Thám của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ với 2 gói thầu.
03/07/2026 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng lán để xe cho học sinh và hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NỘI THẤT QUANG TRANG
29/05/2026 15:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ với 1 gói thầu.
29/05/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, bảo dưỡng hạng mục phụ trợ Trường THCS Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MẠNH ĐẠT - MD
08/05/2025 08:21
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN VIÊN PHÁT
08/05/2025 08:20
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM PHÚ KHANG
08/05/2025 08:20
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ công bố kết quả gói thầu Cung cấp bổ sung máy tính để bàn, bàn ghế và phụ kiện kết nối phòng tin học Trường THCS Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MOSA
06/05/2025 11:25
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đăng tải KHLCNT Cung cấp bổ sung máy tính để bàn, bàn ghế và phụ kiện kết nối phòng tin học Trường THCS Tiên Lữ với 1 gói thầu.
06/05/2025 11:22
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng hạng mục phụ trợ Trường THCS Tiên Lữ với 3 gói thầu.
05/05/2025 14:47
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG 2589
03/05/2025 10:33
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG HY668
03/05/2025 10:30
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường THCS Tiên Lữ với 2 gói thầu.
03/05/2025 10:28
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tăng cường cơ sở vật chất Trường THCS Tiên Lữ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ PHÚC HƯNG
02/12/2024 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH VIỆT NAM
29/07/2026 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
29/07/2026 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Quang Hiếu GOLD
29/07/2026 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng mái che sân, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Tiên Lữ, xã Hoàng Hoa Thám của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ với 3 gói thầu.
29/07/2026 10:50
TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng mái che sân, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Tiên Lữ, xã Hoàng Hoa Thám.
29/07/2026 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
15/07/2026 09:45
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
15/07/2026 09:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Sửa chữa, bảo dưỡng mái che sân, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Tiên Lữ, xã Hoàng Hoa Thám của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ với 2 gói thầu.
03/07/2026 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng lán để xe cho học sinh và hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NỘI THẤT QUANG TRANG
29/05/2026 15:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ với 1 gói thầu.
29/05/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TIÊN LỮ là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi con tim đày tràn, đôi môi phải mở. "
Lacordaire
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh