Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.810.269.797 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.700.219.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.810.269.797 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.700.219.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH K.HOME
10/07/2026 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC ĐIỀN
10/07/2026 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH với 3 gói thầu.
10/07/2026 16:32
TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Trần Danh Ninh.
10/07/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SÀI GÒN SAO NAM
15/05/2026 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 6
15/05/2026 15:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG CHÁNH HƯNG
15/05/2026 15:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH với 3 gói thầu.
15/05/2026 15:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy Trường THCS Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TUẤN MINH CHÂU
22/12/2025 14:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy Trường THCS Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH với 1 gói thầu.
19/12/2025 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đăng tải KHLCNT Lựa chọn Nhà thầu cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2020-2021 với 1 gói thầu.
31/08/2020 09:45
TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2019-2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2019 00:31
TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2019-2020 với 1 gói thầu.
22/08/2019 00:28
TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú năm học 2019-2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/08/2019 01:12
TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2019-2020 với 1 gói thầu.
20/08/2019 00:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH K.HOME
10/07/2026 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC ĐIỀN
10/07/2026 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH với 3 gói thầu.
10/07/2026 16:32
TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Trần Danh Ninh.
10/07/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SÀI GÒN SAO NAM
15/05/2026 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 6
15/05/2026 15:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG CHÁNH HƯNG
15/05/2026 15:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH với 3 gói thầu.
15/05/2026 15:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy Trường THCS Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TUẤN MINH CHÂU
22/12/2025 14:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy Trường THCS Trần Danh Ninh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH với 1 gói thầu.
19/12/2025 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN DANH NINH là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống sót là điều may mắn. Sống để có thể nhìn thấy nắng vàng, trời xanh, tuyết trắng; sống là để có thể ca hát, vui cười, sống để có thể yêu thương, hận thù. "
Lâm Địch Nhi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh