Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.607.481.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.604.364.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.607.481.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.604.364.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠC GIA PHÚ
03/12/2024 10:19
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 17:17
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Khắc phục thiệt hại cơ sở vật chất do cơn bão số 3 gây ra tại trường THCS Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 5 gói thầu.
15/11/2024 11:38
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục thiệt hại cơ sở vật chất do cơn bão số 3 gây ra tại trường THCS Trần Hưng Đạo.
15/11/2024 11:11
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 01:04
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG MINH
03/09/2024 01:00
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
03/09/2024 00:57
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 00:54
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 00:44
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát địa hình, Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
03/09/2024 00:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Khắc phục thiệt hại cơ sở vật chất do cơn bão số 3 gây ra tại trường THCS Trần Hưng Đạo với 5 gói thầu.
15/11/2024 11:38
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 01:04
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG MINH
03/09/2024 01:00
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
03/09/2024 00:57
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 00:54
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 00:44
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát địa hình, Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
03/09/2024 00:40
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa các phòng học và nhà vệ sinh học sinh Trường THCS Trần Hưng Đạo với 2 gói thầu.
03/09/2024 00:35
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ AE
13/06/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠC GIA PHÚ
03/12/2024 10:19
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 17:17
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Khắc phục thiệt hại cơ sở vật chất do cơn bão số 3 gây ra tại trường THCS Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 5 gói thầu.
15/11/2024 11:38
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục thiệt hại cơ sở vật chất do cơn bão số 3 gây ra tại trường THCS Trần Hưng Đạo.
15/11/2024 11:11
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 01:04
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG MINH
03/09/2024 01:00
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
03/09/2024 00:57
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 00:54
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
03/09/2024 00:44
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát địa hình, Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
03/09/2024 00:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong gia đình cả chồng lẫn vợ đều phải biết phục thiện và thông cảm lẫn nhau. Khi người đàn ông có điều lỗi chớ tránh né trước những lời trách móc của vợ phải công nhận, người đàn bà khi có chuyện trái phải thành thật xin lỗi cùng chồng. Con người không ai toàn mỹ, chuyện vợ chồng cũng thế mà thôi. Biết phục thiện và tha thứ cho nhau thì gia đình càng ngày càng trở nên hạnh phúc, ngược lại càng ngoan cố bao nhiêu thì gia đình càng dễ dàng tan vỡ bấy nhiêu. "
Gina Lombrosso
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh