Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.962.705.693 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.762.722.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.962.705.693 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.762.722.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính để bàn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC D.V.L
28/07/2026 11:20
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính để bàn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
28/07/2026 11:09
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế phòng hội đồng và bàn vi tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Hùng (Cửa Hàng Sách Thiết Bị Trường Học Quang Minh)
28/07/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế phòng hội đồng và bàn vi tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:28
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy tính ở phòng tin học cải tạo hệ thống mạng máy tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC D.V.L
04/07/2026 09:17
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy tính ở phòng tin học cải tạo hệ thống mạng máy tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
04/07/2026 09:04
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vở phát thưởng học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN AL PHA
25/05/2026 16:47
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán kinh phí mua vở phát thưởng học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
25/05/2026 11:16
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DƯƠNG ĐỨC PHÁT
24/12/2025 20:44
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường THCS Trần Hưng Đạo, phường Phú Yên. Hạng mục: Sơn sửa nhà trực của học sinh, sơn tường rào,sửa nhà để xe học sinh, sửa nhà vệ sinh khu văn phòng, làm lại bảng tên trường của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
24/12/2025 20:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03TB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH-THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VIỆT HÙNG
30/12/2024 13:56
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03TB với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 10:34
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải TBMT Gói thầu số 03TB theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 10:12
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh, tivi phòng tiếng anh năm học 2024-2025, Đơn vị: Trường THCS Trần Hưng Đạo với 3 gói thầu.
17/12/2024 10:05
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt lam che nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯƠNG NHI
29/11/2024 09:44
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC PHONG
29/11/2024 09:18
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt lam che nắng với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:41
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt lam che nắng với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:15
Trường THCS Trần Hưng Đạo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình. với 7 nhà thầu tham gia.
15/11/2024 09:40
Trường THCS Trần Hưng Đạo đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính để bàn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC D.V.L
28/07/2026 11:20
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính để bàn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
28/07/2026 11:09
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế phòng hội đồng và bàn vi tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Hùng (Cửa Hàng Sách Thiết Bị Trường Học Quang Minh)
28/07/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế phòng hội đồng và bàn vi tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:28
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy tính ở phòng tin học cải tạo hệ thống mạng máy tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC D.V.L
04/07/2026 09:17
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy tính ở phòng tin học cải tạo hệ thống mạng máy tính của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
04/07/2026 09:04
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vở phát thưởng học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN AL PHA
25/05/2026 16:47
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán kinh phí mua vở phát thưởng học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
25/05/2026 11:16
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DƯƠNG ĐỨC PHÁT
24/12/2025 20:44
Bên mời thầu Trường THCS Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường THCS Trần Hưng Đạo, phường Phú Yên. Hạng mục: Sơn sửa nhà trực của học sinh, sơn tường rào,sửa nhà để xe học sinh, sửa nhà vệ sinh khu văn phòng, làm lại bảng tên trường của chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
24/12/2025 20:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mùa xuân là cách bày tỏ của thiên nhiên: “Ta hãy vui chơi” "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh