Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 683.029.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 683.029.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 683.029.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 683.029.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01SC: Sửa chữa hồ cá, nhà xe học sinh và sân bê tông khu vực phía Tây Trường THCS Trần Kiệt của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LỤC HỢP
25/08/2026 21:27
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01SC: Sửa chữa hồ cá, nhà xe học sinh và sân bê tông khu vực phía Tây Trường THCS Trần Kiệt của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:21
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
25/12/2024 22:08
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
25/12/2024 21:57
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH-THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VIỆT HÙNG
24/12/2024 19:23
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM HỆ THỐNG ÂM THANH của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LỘC BẢO TÍN
24/12/2024 17:41
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, tủ đựng hồ sơ của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
24/11/2024 20:13
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, lắp đặt bổ sung phòng học tin học của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị tin học Hoàng Uyên
21/11/2024 18:55
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, lắp đặt bổ sung phòng học tin học của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
21/11/2024 18:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trần Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, tủ đựng hồ sơ với 1 gói thầu.
24/11/2024 20:13
Trường THCS Trần Kiệt công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, lắp đặt bổ sung phòng học tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị tin học Hoàng Uyên
21/11/2024 18:55
Trường THCS Trần Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, lắp đặt bổ sung phòng học tin học với 1 gói thầu.
21/11/2024 18:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01SC: Sửa chữa hồ cá, nhà xe học sinh và sân bê tông khu vực phía Tây Trường THCS Trần Kiệt của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LỤC HỢP
25/08/2026 21:27
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01SC: Sửa chữa hồ cá, nhà xe học sinh và sân bê tông khu vực phía Tây Trường THCS Trần Kiệt của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:21
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
25/12/2024 22:08
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
25/12/2024 21:57
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH-THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VIỆT HÙNG
24/12/2024 19:23
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM HỆ THỐNG ÂM THANH của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LỘC BẢO TÍN
24/12/2024 17:41
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, tủ đựng hồ sơ của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
24/11/2024 20:13
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, lắp đặt bổ sung phòng học tin học của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị tin học Hoàng Uyên
21/11/2024 18:55
Bên mời thầu Trường THCS Trần Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, lắp đặt bổ sung phòng học tin học của chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt với 1 gói thầu.
21/11/2024 18:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Kiệt là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống đồng điệu giữa những người yêu nhau là hạnh phúc lý tưởng. "
George Sand
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh