Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.544.202.975 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.426.016.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.544.202.975 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.426.016.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh Trường THCS Trần Quang Khải năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH ĐỨC TUẤN
27/08/2026 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh Trường THCS Trần Quang Khải năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:20
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè 2026 tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy - Phan Rang trong 3 ngày 2 đêm cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH ANH ĐỨC SÀI GÒN
28/05/2026 11:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Chương trình tham quan du lịch hè 2026 tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy - Phan Rang trong 3 ngày 2 đêm cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 1 gói thầu.
26/05/2026 14:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa năm 2026 cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
20/05/2026 10:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa năm 2026 cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 1 gói thầu.
18/05/2026 11:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hoá máy tính, ổn áp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH M.A.Y
02/12/2025 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải TBMT Hàng hoá máy tính, ổn áp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2025 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Hàng hoá máy tính, ổn áp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 2 gói thầu.
03/11/2025 09:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh Trường THCS Trần Quang Khải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH ĐỨC TUẤN
12/09/2025 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè tại Vũng Tàu cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH ANH ĐỨC SÀI GÒN
01/07/2025 15:04
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đăng tải KHLCNT dự toán gói thầu “phi tư vấn Chương trình tham quan du lịch hè tại Vũng Tàu cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải” với 1 gói thầu.
30/06/2025 16:47
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn – Tổ chức chương trình tham quan du lịch hè tại Đà Lạt cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH ANH ĐỨC SÀI GÒN
28/05/2025 11:16
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đăng tải KHLCNT gói thầu phi tư vấn “Tổ chức chương trình tham quan du lịch hè tại Đà Lạt cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải” với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:14
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Sửa chữa chống thấm sê nô và mái tôn Trường THCS Trần Quang Khải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
19/08/2024 10:09
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa chống thấm sê nô và mái tôn Trường THCS Trần Quang Khải với 1 gói thầu.
13/08/2024 09:22
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG AN
07/08/2024 11:59
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẦU XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
07/08/2024 11:58
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa chống thấm sê nô và mái tôn Trường THCS Trần Quang Khải với 2 gói thầu.
07/08/2024 10:16
TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng điện tử cảm ứng tương tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH M.A.Y
01/08/2024 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh Trường THCS Trần Quang Khải năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH ĐỨC TUẤN
27/08/2026 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh Trường THCS Trần Quang Khải năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:20
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè 2026 tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy - Phan Rang trong 3 ngày 2 đêm cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH ANH ĐỨC SÀI GÒN
28/05/2026 11:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Chương trình tham quan du lịch hè 2026 tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy - Phan Rang trong 3 ngày 2 đêm cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 1 gói thầu.
26/05/2026 14:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa năm 2026 cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
20/05/2026 10:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa năm 2026 cho Trường Trung học cơ sở Trần Quang Khải của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 1 gói thầu.
18/05/2026 11:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hoá máy tính, ổn áp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH M.A.Y
02/12/2025 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải TBMT Hàng hoá máy tính, ổn áp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2025 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải KHLCNT Hàng hoá máy tính, ổn áp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI với 2 gói thầu.
03/11/2025 09:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh Trường THCS Trần Quang Khải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH ĐỨC TUẤN
12/09/2025 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUANG KHẢI là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống là một món quà, hãy sống một cuộc sống thật trọn vẹn, tận hưởng nó, tôn vinh nó, phát huy nó và trên hết, hãy yêu lấy cuộc sống. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026