Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 807.648.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 803.701.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 807.648.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 803.701.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy vi tính, máy in cho phòng tin học, phòng chức năng và phòng phó Hiệu trưởng của Trường THCS Trần Văn Ơn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
13/07/2026 10:21
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt máy vi tính, máy in cho phòng tin học, phòng chức năng và phòng phó Hiệu trưởng của Trường THCS Trần Văn Ơn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn với 1 gói thầu.
13/07/2026 10:17
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bảng trượt cho Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
11/11/2025 17:52
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bảng trượt cho Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn với 1 gói thầu.
11/11/2025 17:43
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
24/04/2025 11:13
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
24/04/2025 11:05
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
24/04/2025 11:00
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
24/04/2025 10:02
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGŨ PHÚC
30/12/2024 16:00
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
24/04/2025 11:13
Trường THCS Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
24/04/2025 11:05
Trường THCS Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
24/04/2025 11:00
Trường THCS Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
24/04/2025 10:02
Trường THCS Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGŨ PHÚC
30/12/2024 16:00
Trường THCS Trần Văn Ơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 09:04
Trường THCS Trần Văn Ơn đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 17:08
Trường THCS Trần Văn Ơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu:
11/12/2024 12:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy vi tính, máy in cho phòng tin học, phòng chức năng và phòng phó Hiệu trưởng của Trường THCS Trần Văn Ơn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
13/07/2026 10:21
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt máy vi tính, máy in cho phòng tin học, phòng chức năng và phòng phó Hiệu trưởng của Trường THCS Trần Văn Ơn của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn với 1 gói thầu.
13/07/2026 10:17
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bảng trượt cho Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
11/11/2025 17:52
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bảng trượt cho Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn với 1 gói thầu.
11/11/2025 17:43
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
24/04/2025 11:13
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
24/04/2025 11:05
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
24/04/2025 11:00
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
24/04/2025 10:02
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGŨ PHÚC
30/12/2024 16:00
Bên mời thầu Trường THCS Trần Văn Ơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trần Văn Ơn là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ đẹp là thiên đường của đôi mắt. "
Tục ngữ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh