Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.566.296.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.350.825.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.566.296.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.350.825.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch trải nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH KINH BẮC
12/06/2026 17:24
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch trải nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 1 gói thầu.
12/06/2026 17:22
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Trung Hoà năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
04/09/2025 16:48
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Trung Hoà năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 1 gói thầu.
03/09/2025 17:21
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỊCH VỤ THĂNG LONG MB
28/10/2024 10:59
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải TBMT Gói số 1: Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 21:15
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 3 gói thầu.
18/09/2024 11:32
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn thẩm tra E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
18/09/2024 11:27
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
18/09/2024 11:22
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 3 gói thầu.
18/09/2024 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỊCH VỤ THĂNG LONG MB
28/10/2024 10:59
Trường THCS Trung Hòa công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
27/09/2024 11:47
Trường THCS Trung Hòa đăng tải TBMT Gói số 1: Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 21:15
Trường THCS Trung Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
18/09/2024 11:32
Trường THCS Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn thẩm tra E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
18/09/2024 11:27
Trường THCS Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
18/09/2024 11:22
Trường THCS Trung Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
18/09/2024 10:57
Trường THCS Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức cho học sinh học Tiếng Anh nâng cao với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2023-2024 tại trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC OXBRIDGE GROUP
06/10/2023 19:01
Trường THCS Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức cho học sinh học Tiếng Anh cơ bản với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2023-2024 tại trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC OXBRIDGE GROUP
06/10/2023 18:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch trải nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH KINH BẮC
12/06/2026 17:24
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch trải nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 1 gói thầu.
12/06/2026 17:22
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Trung Hoà năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
04/09/2025 16:48
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú tại trường THCS Trung Hoà năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 1 gói thầu.
03/09/2025 17:21
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỊCH VỤ THĂNG LONG MB
28/10/2024 10:59
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải TBMT Gói số 1: Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 21:15
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 3 gói thầu.
18/09/2024 11:32
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn thẩm tra E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
18/09/2024 11:27
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
18/09/2024 11:22
Bên mời thầu Trường THCS Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vê ̣sinh cho Trường THCS Trung Hòa năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa với 3 gói thầu.
18/09/2024 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trung Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đức hạnh lớn nhất mà bên cạnh đó, mọi đức hạnh khác đều mờ nhạt đi, đấy là không làm hại ai và tùy sức mà giúp đỡ mọi người. "
Gơ-ut-sac-di-ni
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh