Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.621.514.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.587.355.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.621.514.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.587.355.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
29/05/2026 10:15
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi côn trùng, thuốc khử trùng diệt khuẩn cho toàn trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ DUYÊN - 1984
15/04/2026 16:28
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi côn trùng, thuốc khử trùng diệt khuẩn cho toàn trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 1 gói thầu.
15/04/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:00
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất và cung cấp thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường THCS&THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ ĐỨC VINH
26/12/2025 14:33
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất và cung cấp thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường THCS&THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN MẠNH LÂN
26/12/2025 11:25
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất và cung cấp thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường THCS&THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 2 gói thầu.
26/12/2025 10:53
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hạng mục công trình: Trang trí phòng truyền thống trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh tạp hoá Trần Thị Hồng Nhung
12/12/2025 09:16
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu công trình: Trang trí phòng truyền thống trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 1 gói thầu.
11/12/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
10/07/2025 14:28
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kĩ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
13/05/2025 11:13
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị dự án công trình: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất Trường THCS&THPT Chiềng Sơn với 2 gói thầu.
10/05/2025 11:12
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ
09/11/2023 14:28
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (PTV): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
06/11/2023 16:09
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
06/11/2023 16:04
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (TV): Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
06/11/2023 16:01
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
06/11/2023 15:59
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV): Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
06/11/2023 15:56
Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS và THPT Chiềng Sơn, huyện Mộc Châu với 7 gói thầu.
26/09/2023 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
29/05/2026 10:15
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi côn trùng, thuốc khử trùng diệt khuẩn cho toàn trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ DUYÊN - 1984
15/04/2026 16:28
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi côn trùng, thuốc khử trùng diệt khuẩn cho toàn trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 1 gói thầu.
15/04/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:00
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất và cung cấp thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường THCS&THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ ĐỨC VINH
26/12/2025 14:33
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất và cung cấp thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường THCS&THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN MẠNH LÂN
26/12/2025 11:25
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất và cung cấp thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường THCS&THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 2 gói thầu.
26/12/2025 10:53
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hạng mục công trình: Trang trí phòng truyền thống trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh tạp hoá Trần Thị Hồng Nhung
12/12/2025 09:16
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Chiềng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu công trình: Trang trí phòng truyền thống trường THCS và THPT Chiềng Sơn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn với 1 gói thầu.
11/12/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Chiềng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mẹ yêu con bên lòng canh cánh Con yêu mẹ khuất núi là thôi. "
Tục ngữ Tày – Nùng
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh