Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.012.592.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.009.390.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.012.592.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.009.390.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VPP NGUYÊN KHANG
19/05/2026 10:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
11/05/2026 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
09/12/2025 08:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
02/12/2025 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thay cửa sổ phía sau dãy 12 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ THÀNH TÂM
09/09/2025 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Thay cửa sổ phía sau dãy 12 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
03/09/2025 11:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời và sửa chữa căn tin trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD-TM-DV MTV QUÝ TRỌNG QT
11/08/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA công bố kết quả gói thầu tập khen thưởng học sinh cuối năm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà sách Anh Thư
16/05/2025 11:24
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đăng tải KHLCNT tập khen thưởng học sinh cuối năm với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:00
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera cho dãy B của trường THCS và THPT Lương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng máy tính Ngọc Đang
06/12/2024 18:29
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt mái che sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD-TM-DV MTV QUÝ TRỌNG QT
29/11/2024 08:46
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống camera cho dãy B của trường THCS và THPT Lương Hòa với 1 gói thầu.
21/11/2024 15:10
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt mái che sân trường cho trường THCS và THPT Lương Hòa với 1 gói thầu.
21/11/2024 10:05
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THCS&THPT Lương Hòa năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
14/10/2024 20:26
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THCS&THPT Lương Hòa năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2024 09:28
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THCS&THPT Lương Hòa năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 09:34
TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THCS&THPT Lương Hòa năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
16/09/2024 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VPP NGUYÊN KHANG
19/05/2026 10:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Tập học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
11/05/2026 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
09/12/2025 08:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
02/12/2025 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thay cửa sổ phía sau dãy 12 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ THÀNH TÂM
09/09/2025 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Thay cửa sổ phía sau dãy 12 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA với 1 gói thầu.
03/09/2025 11:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời và sửa chữa căn tin trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD-TM-DV MTV QUÝ TRỌNG QT
11/08/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT LƯƠNG HÒA là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu được yêu, hãy yêu và tỏ ra đáng yêu. "
Franklin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh