Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.793.534.543 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.771.532.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.793.534.543 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.771.532.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 cho Trường THCS và THPT Nà Phặc của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ CNS TTH
11/05/2026 15:52
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
29/04/2026 11:19
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG THÁI NGUYÊN
29/04/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại H2T
29/04/2026 11:12
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với 3 gói thầu.
29/04/2026 11:08
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 cho Trường THCS và THPT Nà Phặc của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 cho Trường THCS và THPT Nà Phặc của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với 1 gói thầu.
14/04/2026 11:27
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà đa năng khung sắt, mái tôn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Tứ
19/08/2025 10:53
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Nhà đa năng khung sắt, mái tôn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với 1 gói thầu.
12/08/2025 11:13
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế và máy tính xách tay của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP
21/05/2025 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS và THPT Nà Phặc công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế và máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP
21/05/2025 09:17
Trường THCS và THPT Nà Phặc đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh và máy tính xách tay với 1 gói thầu.
09/05/2025 15:30
Trường THCS và THPT Nà Phặc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂM THANH ÁNH SÁNG VIỆT DŨNG
19/03/2025 15:17
Trường THCS và THPT Nà Phặc đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:51
Trường THCS và THPT Nà Phặc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
18/12/2024 20:41
Trường THCS và THPT Nà Phặc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT năm 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 10:10
Trường THCS và THPT Nà Phặc đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT năm 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 15:25
Trường THCS và THPT Nà Phặc đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT năm 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 17:28
Trường THCS và THPT Nà Phặc đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT năm 2018 với 3 gói thầu.
18/10/2024 15:00
Trường THCS và THPT Nà Phặc đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT năm 2018 với 3 gói thầu.
16/08/2024 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 cho Trường THCS và THPT Nà Phặc của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ CNS TTH
11/05/2026 15:52
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
29/04/2026 11:19
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG THÁI NGUYÊN
29/04/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại H2T
29/04/2026 11:12
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với 3 gói thầu.
29/04/2026 11:08
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 cho Trường THCS và THPT Nà Phặc của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 cho Trường THCS và THPT Nà Phặc của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với 1 gói thầu.
14/04/2026 11:27
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà đa năng khung sắt, mái tôn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Tứ
19/08/2025 10:53
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Nhà đa năng khung sắt, mái tôn của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc với 1 gói thầu.
12/08/2025 11:13
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế và máy tính xách tay của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP
21/05/2025 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Nà Phặc là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sắc đẹp không phải là vẻ bề ngoài. Nó là ánh sáng chiếu rọi từ bên trong. "
Katrina Mayer
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh