Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 80,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.178.417.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.010.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 80,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.178.417.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.010.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƠ KHÍ BẢO NGỌC PHÁT
22/10/2024 10:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói
thầu số 01 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Kim Quy
22/10/2024 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án đầu tư xây dựng sửa chữa một số hạng mục Trường THCS-THPT Suối Nho, xã Suối Nho, huyện Định Quán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với 10 gói thầu.
22/10/2024 09:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây dựng): Sửa chữa một số hạng mục Trường THCS-THPT Suối Nho, xã Suối Nho, huyện Định Quán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA ĐĂNG
21/10/2024 07:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
14/10/2024 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM TIẾN PHÁT
14/10/2024 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn) Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
14/10/2024 15:13
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây dựng): Sửa chữa một số hạng mục Trường THCS-THPT Suối Nho, xã Suối Nho, huyện Định Quán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:04
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 (tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói
thầu số 01 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án đầu tư xây dựng sửa chữa một số hạng mục Trường THCS-THPT Suối Nho, xã Suối Nho, huyện Định Quán với 10 gói thầu.
22/10/2024 09:15
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
14/10/2024 15:53
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM TIẾN PHÁT
14/10/2024 15:18
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn) Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
14/10/2024 15:13
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định hồ mời thầu (E-HSMT) và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM TIẾN PHÁT
24/09/2024 16:25
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập hồ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
24/09/2024 16:13
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09 (tư vấn): Thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM TIẾN PHÁT
24/09/2024 15:31
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (tư vấn): Lập hồ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
24/09/2024 15:28
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (tư vấn): Thẩm định hồ mời thầu (E-HSMT) và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM TIẾN PHÁT
24/09/2024 15:23
TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (tư vấn): Lập hồ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
24/09/2024 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƠ KHÍ BẢO NGỌC PHÁT
22/10/2024 10:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói
thầu số 01 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Kim Quy
22/10/2024 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án đầu tư xây dựng sửa chữa một số hạng mục Trường THCS-THPT Suối Nho, xã Suối Nho, huyện Định Quán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với 10 gói thầu.
22/10/2024 09:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây dựng): Sửa chữa một số hạng mục Trường THCS-THPT Suối Nho, xã Suối Nho, huyện Định Quán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA ĐĂNG
21/10/2024 07:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
14/10/2024 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM TIẾN PHÁT
14/10/2024 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn) Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
14/10/2024 15:13
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây dựng): Sửa chữa một số hạng mục Trường THCS-THPT Suối Nho, xã Suối Nho, huyện Định Quán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:04
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 (tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói
thầu số 01 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÀ THPT SUỐI NHO là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không biết số phận anh sẽ thế nào, nhưng tôi biết rằng những người duy nhất trong các anh sẽ thực sự hạnh phúc là những ai đã tìm được cách để phụng sự. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh