Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.501.441.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.494.314.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.501.441.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.494.314.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu tiêu hủy của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Phương Phát
22/11/2025 11:27
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải KHLCNT Tiêu hủy của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn với 1 gói thầu.
22/11/2025 11:25
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát
thi công xây
dựng của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
17/10/2024 07:45
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA CONSU
07/10/2024 17:36
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải TBMT Thi công xây
dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 14:09
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý
dự án của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
19/09/2024 09:38
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
định hồ sơ mời
thầu và thẩm
định kết quả lựa
chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
19/09/2024 09:34
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ
mời thầu và đánh
giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG H2A GIA LAI
19/09/2024 09:32
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải KHLCNT Trường THCS và THPT Y Đôn; Hạng mục: Sửa chữa sân bê tông và hàng rào (điểm chính); Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh và nhà vệ sinh giáo viên (cơ sở 2) của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn với 5 gói thầu.
17/09/2024 08:29
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán Công trình: Trường THCS và THPT Y Đôn, Hạng mục: Sửa chữa sân bê tông và hàng rào (điểm chính), Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh và nhà vệ sinh giáo (cơ sở 2). của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
26/08/2024 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát
thi công xây
dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
17/10/2024 07:45
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố kết quả gói thầu Thi công xây
dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA CONSU
07/10/2024 17:36
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố KQMT gói thầu Thi công xây
dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2024 15:09
Trường THCS và THPT Y Đôn đăng tải TBMT Thi công xây
dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 14:09
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý
dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
19/09/2024 09:38
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
định hồ sơ mời
thầu và thẩm
định kết quả lựa
chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
19/09/2024 09:34
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ
mời thầu và đánh
giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG H2A GIA LAI
19/09/2024 09:32
Trường THCS và THPT Y Đôn đăng tải KHLCNT Trường THCS và THPT Y Đôn; Hạng mục: Sửa chữa sân bê tông và hàng rào (điểm chính); Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh và nhà vệ sinh giáo viên (cơ sở 2) với 5 gói thầu.
17/09/2024 08:29
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán Công trình: Trường THCS và THPT Y Đôn, Hạng mục: Sửa chữa sân bê tông và hàng rào (điểm chính), Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh và nhà vệ sinh giáo (cơ sở 2)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
26/08/2024 08:52
Trường THCS và THPT Y Đôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Trường THCS - THPT Y Đôn, hạng mục: Sửa chữa sân bê tông và hàng rào (điểm chính); Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh và nhà vệ sinh giáo viên (cơ sở 2)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
12/06/2024 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu tiêu hủy của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Phương Phát
22/11/2025 11:27
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải KHLCNT Tiêu hủy của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn với 1 gói thầu.
22/11/2025 11:25
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát
thi công xây
dựng của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
17/10/2024 07:45
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA CONSU
07/10/2024 17:36
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải TBMT Thi công xây
dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 14:09
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý
dự án của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
19/09/2024 09:38
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
định hồ sơ mời
thầu và thẩm
định kết quả lựa
chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
19/09/2024 09:34
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ
mời thầu và đánh
giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG H2A GIA LAI
19/09/2024 09:32
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải KHLCNT Trường THCS và THPT Y Đôn; Hạng mục: Sửa chữa sân bê tông và hàng rào (điểm chính); Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh và nhà vệ sinh giáo viên (cơ sở 2) của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn với 5 gói thầu.
17/09/2024 08:29
Bên mời thầu Trường THCS và THPT Y Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán Công trình: Trường THCS và THPT Y Đôn, Hạng mục: Sửa chữa sân bê tông và hàng rào (điểm chính), Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh và nhà vệ sinh giáo (cơ sở 2). của chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
26/08/2024 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS và THPT Y Đôn là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tấm gương sáng, bụi bặm chẳng làm dơ được. Tinh thần trong, lòng hàm muốn chẳng dính vô được. "
Lão Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh