Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.108.100.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.099.290.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.108.100.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.099.290.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp nước uống cho học sinh Trường THCS Việt Hoà năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa với 1 gói thầu.
31/08/2026 11:01
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG AN HẢI DƯƠNG
20/06/2026 08:33
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
20/06/2026 08:30
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân thể thao trường THCS Việt Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa với 4 gói thầu.
20/06/2026 08:27
Trường THCS Việt Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân thể thao trường THCS Việt Hòa.
20/06/2026 08:08
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Miền Bắc
17/06/2026 10:24
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THÀNH
17/06/2026 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
17/06/2026 10:20
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Xây dựng sân thể thao trường THCS Việt Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa với 3 gói thầu.
17/06/2026 10:12
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt trang thiết bị cho Trường THCS Việt Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HÀ ANH
22/12/2025 17:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu sô 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ CHÍ LINH
28/11/2024 15:48
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT
28/11/2024 15:46
Trường THCS Việt Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Việt Hoà với 3 gói thầu.
28/11/2024 15:42
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, đăng tải thông báo mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC
16/08/2024 10:28
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG
16/08/2024 10:26
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH HD
16/08/2024 10:25
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD
16/08/2024 10:23
Trường THCS Việt Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân trường THCS Việt Hòa, thành phố Hải Dương với 5 gói thầu.
29/07/2024 15:15
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
11/03/2024 15:27
Trường THCS Việt Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG PHÁT
17/01/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp nước uống cho học sinh Trường THCS Việt Hoà năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa với 1 gói thầu.
31/08/2026 11:01
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG AN HẢI DƯƠNG
20/06/2026 08:33
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
20/06/2026 08:30
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân thể thao trường THCS Việt Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa với 4 gói thầu.
20/06/2026 08:27
Trường THCS Việt Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân thể thao trường THCS Việt Hòa.
20/06/2026 08:08
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Miền Bắc
17/06/2026 10:24
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THÀNH
17/06/2026 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
17/06/2026 10:20
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Xây dựng sân thể thao trường THCS Việt Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa với 3 gói thầu.
17/06/2026 10:12
Bên mời thầu Trường THCS Việt Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt trang thiết bị cho Trường THCS Việt Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HÀ ANH
22/12/2025 17:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn không phải là cách bạn quên mà là cách bạn tha thứ, không phải là cách bạn lắng nghe mà là cách bạn thấu hiểu, không phải là điều bạn nhìn thấy mà là cách bạn cảm nhận, và không phải là cách bạn từ bỏ mà là cách bạn giữ lấy. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh