Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 514.435.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 512.663.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 514.435.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 512.663.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bàn ghế máy vi tính cho Trường THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG MẠNH TUẤN
26/12/2025 10:27
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bàn ghế máy vi tính choTrừờng THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
24/12/2025 08:37
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên cho Trường THCS Vĩnh An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
29/11/2025 10:21
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng Công nghệ thông tin của Trường THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 08:17
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng Công nghệ thông tin của Trường THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:08
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của Trường Trung học cơ sở An Lập của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
23/11/2023 10:12
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tối thiểu cho trường THCS An Lập, Huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Văn Minh
31/10/2023 15:31
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tối thiểu cho trường THCS An Lập, Huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
31/10/2023 14:49
Trường THCS Vĩnh An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS An Lập, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang - Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 12 phòng 3 tầng, sân trường..
06/06/2019 07:00
Trường THCS Vĩnh An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà lớp học, phòng chức năng Trường THCS An Lập, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
25/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Vĩnh An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng Công nghệ thông tin của Trường THCS Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 08:17
Trường THCS Vĩnh An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng Công nghệ thông tin của Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:08
Trường THCS Vĩnh An đăng tải KHLCNT Cung cấp Thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của Trường Trung học cơ sở An Lập với 1 gói thầu.
23/11/2023 10:12
Trường THCS Vĩnh An công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tối thiểu cho trường THCS An Lập, Huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Văn Minh
31/10/2023 15:31
Trường THCS Vĩnh An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tối thiểu cho trường THCS An Lập, Huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
31/10/2023 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bàn ghế máy vi tính cho Trường THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG MẠNH TUẤN
26/12/2025 10:27
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, bàn ghế máy vi tính choTrừờng THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
24/12/2025 08:37
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên cho Trường THCS Vĩnh An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
29/11/2025 10:21
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng Công nghệ thông tin của Trường THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 08:17
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng Công nghệ thông tin của Trường THCS Vĩnh An của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:08
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Thiết bị phục vụ nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của Trường Trung học cơ sở An Lập của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
23/11/2023 10:12
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tối thiểu cho trường THCS An Lập, Huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Văn Minh
31/10/2023 15:31
Bên mời thầu Trường THCS Vĩnh An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tối thiểu cho trường THCS An Lập, Huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An với 1 gói thầu.
31/10/2023 14:49
Trường THCS Vĩnh An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS An Lập, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang - Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 12 phòng 3 tầng, sân trường..
06/06/2019 07:00
Trường THCS Vĩnh An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà lớp học, phòng chức năng Trường THCS An Lập, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
25/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vĩnh An là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều cốt yếu của cuộc đời là tìm ra điều gì bạn thực sự yêu thích và làm mỗi ngày trôi qua có ý nghĩa. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh