Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.993.074.390 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.967.040.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.993.074.390 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.967.040.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH VĂN LỰ
28/07/2026 15:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 1 gói thầu.
25/07/2026 07:33
TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú.
25/07/2026 07:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH VĂN LỰ
31/12/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, máy photo của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH VĂN LỰ
30/12/2025 11:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, máy photo phục vụ trường bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, ăn, ở bán trú cho học sinh trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC AN PHÁT
10/12/2025 15:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, ăn, ở bán trú cho học sinh trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2025 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, ăn, ở bán trú cho học sinh trường THCS Yên Hòa thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Tương Dương nguồn vốn năm 2022, 2023, 2024 được phân bổ năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 2 gói thầu.
29/10/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS YÊN HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QLDA VÀ ĐÀO TẠO
19/09/2025 11:26
TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, ăn, ở bán trú cho học sinh trường THCS Yên Hòa thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Tương Dương nguồn vốn năm 2022, 2023, 2024 được phân bổ năm 2025 với 2 gói thầu.
15/09/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH VĂN LỰ
28/07/2026 15:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 1 gói thầu.
25/07/2026 07:33
TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú.
25/07/2026 07:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH VĂN LỰ
31/12/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, máy photo của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH VĂN LỰ
30/12/2025 11:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Mua bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên, máy photo phục vụ trường bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung một số thiết bị phục vụ hoạt động bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, ăn, ở bán trú cho học sinh trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC AN PHÁT
10/12/2025 15:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, ăn, ở bán trú cho học sinh trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2025 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, ăn, ở bán trú cho học sinh trường THCS Yên Hòa thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi huyện Tương Dương nguồn vốn năm 2022, 2023, 2024 được phân bổ năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA với 2 gói thầu.
29/10/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN HÒA là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tiền bạc giống như tay hay chân – hãy sử dụng nó, không sẽ đánh mất nó. "
Henry Ford
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh