Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.277.244.930 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.134.871.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.277.244.930 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.134.871.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức kế hoạch chuyên đề nâng cáo chất lượng ôn thi vào THPT bộ môn Văn, Toán, Tiếng Anh của trường THCS Yên Hoà của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
07/08/2026 19:52
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức kế hoạch chuyên đề nâng cáo chất lượng ôn thi vào THPT bộ môn Văn, Toán, Tiếng Anh của trường THCS Yên Hoà của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 19:41
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề án quản lý bể bơi và tư vấn thẩm định giá giá khởi điểm đấu giá quyền khai thác bể bơi của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH VIỆT NAM
07/08/2026 19:29
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập đề án quản lý bể bơi và tư vấn thẩm định giá giá khởi điểm đấu giá quyền khai thác bể bơi của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:54
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn chế biến sẵn cho học sinh bán trú tại trường THCS Yên Hòa tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM BỮA CƠM VIỆT
27/07/2026 22:09
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn chế biến sẵn cho học sinh bán trú tại trường THCS Yên Hòa tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
27/07/2026 22:05
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức thăm quan nghỉ dưỡng cho giáo viên, nhân viên trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
15/06/2026 20:36
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức thăm quan nghỉ dưỡng cho giáo viên, nhân viên trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
15/06/2026 20:33
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy cho trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TK ELEVATOR VIỆT NAM
05/01/2026 18:42
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy cho trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
05/01/2026 18:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Yên Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy cho Trường THCS Yên Hòa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TK ELEVATOR VIỆT NAM
23/01/2025 15:23
Trường THCS Yên Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy cho Trường THCS Yên Hòa năm 2025 với 1 gói thầu.
23/01/2025 15:19
Trường THCS Yên Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên trường THCS Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
25/06/2024 16:22
Trường THCS Yên Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê xe và tổ chức sự kiện cho trường THCS Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH VYT
25/06/2024 16:19
Trường THCS Yên Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên trường THCS Yên Hoà với 1 gói thầu.
25/06/2024 16:15
Trường THCS Yên Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê xe và tổ chức sự kiện cho trường THCS Yên Hoà với 1 gói thầu.
25/06/2024 16:11
Trường THCS Yên Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy cho trường Trung học cơ sở Yên Hòa năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TK ELEVATOR VIỆT NAM
19/01/2024 16:38
Trường THCS Yên Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học khối 7 và khối 8 cho trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đặng Thị Phúc
06/12/2023 11:55
Trường THCS Yên Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình cho học sinh học tiếng Hàn năm học 2023-2024 tại trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Giáo Dục Gsg Việt Nam
01/11/2023 16:30
Trường THCS Yên Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình cho học sinh học tiếng Hàn năm học 2023-2024 tại trường THCS Yên Hòa với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2023 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức kế hoạch chuyên đề nâng cáo chất lượng ôn thi vào THPT bộ môn Văn, Toán, Tiếng Anh của trường THCS Yên Hoà của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
07/08/2026 19:52
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức kế hoạch chuyên đề nâng cáo chất lượng ôn thi vào THPT bộ môn Văn, Toán, Tiếng Anh của trường THCS Yên Hoà của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 19:41
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề án quản lý bể bơi và tư vấn thẩm định giá giá khởi điểm đấu giá quyền khai thác bể bơi của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH VIỆT NAM
07/08/2026 19:29
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập đề án quản lý bể bơi và tư vấn thẩm định giá giá khởi điểm đấu giá quyền khai thác bể bơi của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:54
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn chế biến sẵn cho học sinh bán trú tại trường THCS Yên Hòa tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM BỮA CƠM VIỆT
27/07/2026 22:09
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn chế biến sẵn cho học sinh bán trú tại trường THCS Yên Hòa tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
27/07/2026 22:05
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức thăm quan nghỉ dưỡng cho giáo viên, nhân viên trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
15/06/2026 20:36
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức thăm quan nghỉ dưỡng cho giáo viên, nhân viên trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
15/06/2026 20:33
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy cho trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TK ELEVATOR VIỆT NAM
05/01/2026 18:42
Bên mời thầu Trường THCS Yên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy cho trường THCS Yên Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa với 1 gói thầu.
05/01/2026 18:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Yên Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lúc còn trẻ không biết, cứ nghĩ rằng chỉ một chút thương tổn thôi là bản thân cũng sẽ không chịu đựng nổi. Sau khi đã trải qua mưa gió nhấp nhô trong cuộc sống, mới biết qua những ngày tháng dài đằng đẳng của một kiếp người thì không có gì là không tha thứ, không có gì là không thể buông tay. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh