Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.406.537.219 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.391.616.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.406.537.219 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.391.616.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng cây khuôn viên Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần môi trường đô thị Tam Điệp
25/03/2026 17:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh khuôn viên trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
18/03/2026 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Yên Nhân năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐỨC NHÂN
15/12/2025 11:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Yên Nhân năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
08/12/2025 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH CHÂU FLOOR
15/05/2025 14:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
15/05/2025 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường trung học cơ sở Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
22/12/2024 08:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Làm bạt cuốn che nắng tầng 1 khu hiệu bộ và bên phải sân khấu khu nhà D; làm biển hiệu, in bạt, pano, poster cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XNK THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ GIA HUY
20/12/2024 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN công bố kết quả gói thầu Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH CHÂU FLOOR
15/05/2025 14:33
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân với 1 gói thầu.
15/05/2025 11:06
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:48
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường trung học cơ sở Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
22/12/2024 08:53
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN công bố kết quả gói thầu Làm bạt cuốn che nắng tầng 1 khu hiệu bộ và bên phải sân khấu khu nhà D; làm biển hiệu, in bạt, pano, poster cho Trường THCS Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XNK THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ GIA HUY
20/12/2024 17:12
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đăng tải KHLCNT Làm bạt cuốn che nắng tầng 1 khu hiệu bộ và bên phải sân khấu khu nhà D; làm biển hiệu, in bạt, pano, poster cho Trường THCS Yên Nhân với 1 gói thầu.
17/12/2024 16:43
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường trung học cơ sở Yên Nhân với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 09:24
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường trung học cơ sở Yên Nhân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 14:46
TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường trung học cơ sở Yên Nhân với 1 gói thầu.
03/12/2024 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng cây khuôn viên Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần môi trường đô thị Tam Điệp
25/03/2026 17:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh khuôn viên trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
18/03/2026 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Yên Nhân năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐỨC NHÂN
15/12/2025 11:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Yên Nhân năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
08/12/2025 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH CHÂU FLOOR
15/05/2025 14:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
15/05/2025 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải KHLCNT Lắp thảm sân cầu lông, thi công làm sân pickleball cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường trung học cơ sở Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
22/12/2024 08:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Làm bạt cuốn che nắng tầng 1 khu hiệu bộ và bên phải sân khấu khu nhà D; làm biển hiệu, in bạt, pano, poster cho Trường THCS Yên Nhân của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XNK THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ GIA HUY
20/12/2024 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN NHÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thời trang là một dạng xấu không thể chịu nổi đến mức cứ sáu tháng ta lại phải thay đổi một lần. "
Oscar Wilde
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh