Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.333.401.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.330.009.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.333.401.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.330.009.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ LAN
20/06/2025 16:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT EDU
21/12/2024 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 21:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn phòng họp giáo viên của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ NGUYỄN ĐÌNH PHA
08/04/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn phòng họp giáo viên của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
03/04/2024 07:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Dũng
25/12/2023 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
06/12/2023 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ LAN
20/06/2025 16:29
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THCS Yên Phong với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:57
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT EDU
21/12/2024 16:22
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2024 15:19
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 21:07
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của trường THCS Yên Phong với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:26
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn phòng họp giáo viên của trường THCS Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ NGUYỄN ĐÌNH PHA
08/04/2024 09:42
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn phòng họp giáo viên của trường THCS Yên Phong với 1 gói thầu.
03/04/2024 07:47
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Dũng
25/12/2023 16:46
TRƯỜNG THCS YÊN PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ LAN
20/06/2025 16:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT EDU
21/12/2024 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 21:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn phòng họp giáo viên của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ NGUYỄN ĐÌNH PHA
08/04/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn phòng họp giáo viên của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
03/04/2024 07:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Dũng
25/12/2023 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của trường THCS Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG với 1 gói thầu.
06/12/2023 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN PHONG là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những tình cảm sẽ được gột rửa theo thời gian và gạt bỏ đi cái hào nhoáng của thuở ban đầu, chỉ còn lại những hạt nhân tinh khiết nhất. Nếu như bạn nguyện lòng thì có thể biến điều đó thành hổ phách và mãi mãi giữ gìn trân trọng. "
Dạ Vi Lan
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh