Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.459.368.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.417.506.397 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.459.368.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.417.506.397 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
21/04/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục khắc phục thiệt hại sau bão Yagi tại trường THCS Yên Sở của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với 5 gói thầu.
09/12/2024 20:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TÂN THUẬN PHÁT
27/11/2024 09:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2024 18:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường THCS Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 theo Kế hoạch số 236/KH-UBND của UBND thành phố Hà Nội của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với 3 gói thầu.
10/11/2024 18:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn tường các lớp học tại trường THCS Yên Sở của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
08/08/2024 11:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn tường các lớp học trường THCS Yên Sở của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với 1 gói thầu.
08/08/2024 11:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa một số hạng mục của trường THCS Yên Sở phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HDV HÀ NỘI
19/07/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục khắc phục thiệt hại sau bão Yagi tại trường THCS Yên Sở với 5 gói thầu.
09/12/2024 20:49
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TÂN THUẬN PHÁT
27/11/2024 09:41
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2024 09:30
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:29
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2024 18:52
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường THCS Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 theo Kế hoạch số 236/KH-UBND của UBND thành phố Hà Nội với 3 gói thầu.
10/11/2024 18:17
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sơn tường các lớp học tại trường THCS Yên Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
08/08/2024 11:58
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn tường các lớp học trường THCS Yên Sở với 1 gói thầu.
08/08/2024 11:39
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ công bố kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa một số hạng mục của trường THCS Yên Sở phục vụ công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HDV HÀ NỘI
19/07/2024 17:09
TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục của trường THCS Yên Sở phục vụ công tác dạy và học với 1 gói thầu.
19/07/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
21/04/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục khắc phục thiệt hại sau bão Yagi tại trường THCS Yên Sở của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với 5 gói thầu.
09/12/2024 20:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TÂN THUẬN PHÁT
27/11/2024 09:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 18:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường Trung học cơ sở Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học để đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2024 18:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường THCS Yên Sở đảm bảo công tác dạy và học thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2024 theo Kế hoạch số 236/KH-UBND của UBND thành phố Hà Nội của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với 3 gói thầu.
10/11/2024 18:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn tường các lớp học tại trường THCS Yên Sở của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
08/08/2024 11:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn tường các lớp học trường THCS Yên Sở của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ với 1 gói thầu.
08/08/2024 11:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS YÊN SỞ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa một số hạng mục của trường THCS Yên Sở phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HDV HÀ NỘI
19/07/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS YÊN SỞ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều tiểu thuyết vô lương đều dạy cho mọi người phải quấn quít níu chặt, lại không biết con người là loại động vật kỳ quái. Nếu xem ai thuận mắt, càng xem lại càng thuận mắt, ngay cả khuyết điểm cũng cảm thấy là chỗ tốt. Nhưng nếu không thích người nào đó, cho dù người kia có làm thế nào, cũng sẽ chỉ cảm thấy hắn càng ngày càng đáng ghét. Đương nhiên, cũng có người sẽ vì một chút hành động của đối phương mà thỏa hiệp, ví dụ như lấy tự sát hoặc phương thức gì đó để uy hiếp. Như vậy tình cảm, không cần phải nói, sẽ cạn kiệt càng nhanh. Đương nhiên cũng có người sẽ vì đối phương làm điều gì đó mà cảm thấy áy náy và cảm động, nhưng không có tình yêu làm nền tảng, những thứ này đều là mây bay. "
Huyền Ngoại Phi Âm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh