Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.473.659.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.468.859.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.473.659.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.468.859.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐAN PHÁT
31/07/2026 14:52
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI 28
31/07/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng khuôn viên Trường THPT Cẩm Thủy 3 của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy với 3 gói thầu.
29/07/2026 16:08
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị giáo dục Hồng Đức
17/04/2026 12:15
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy với 1 gói thầu.
15/04/2026 16:17
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang TB bàn ghế Văn phòng Trường THPT Cẩm Thuỷ 3 của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị giáo dục Hồng Đức
24/03/2026 14:59
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị bàn ghế Văn phòng của trường THPT Cẩm Thuỷ 3 của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy với 1 gói thầu.
24/03/2026 14:55
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra bản vẽ thi công+ dự toán của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
26/12/2025 16:53
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công+ dự toán của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠT PHƯƠNG
26/12/2025 16:51
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN NAM JSC
26/12/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT 3 Cẩm Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học THPT Cẩm thủy 3 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị giáo dục Hồng Đức
25/12/2024 17:34
Trường THPT 3 Cẩm Thủy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học THPT Cẩm thủy 3 năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 15:34
Trường THPT 3 Cẩm Thủy đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học THPT Cẩm thủy 3 năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:47
Trường THPT 3 Cẩm Thủy đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học đảm bảo điều kiện đạt chuẩn Quốc gia” cho Trường THPT Cẩm Thủy 3 năm 2024 với 3 gói thầu.
10/12/2024 14:51
Trường THPT 3 Cẩm Thủy đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học đảm bảo điều kiện đạt chuẩn Quốc gia” cho Trường THPT Cẩm Thủy 3 năm 2024 với 3 gói thầu.
09/12/2024 23:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐAN PHÁT
31/07/2026 14:52
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI 28
31/07/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng khuôn viên Trường THPT Cẩm Thủy 3 của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy với 3 gói thầu.
29/07/2026 16:08
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị giáo dục Hồng Đức
17/04/2026 12:15
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy với 1 gói thầu.
15/04/2026 16:17
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang TB bàn ghế Văn phòng Trường THPT Cẩm Thuỷ 3 của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị giáo dục Hồng Đức
24/03/2026 14:59
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị bàn ghế Văn phòng của trường THPT Cẩm Thuỷ 3 của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy với 1 gói thầu.
24/03/2026 14:55
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra bản vẽ thi công+ dự toán của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
26/12/2025 16:53
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công+ dự toán của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠT PHƯƠNG
26/12/2025 16:51
Bên mời thầu Trường THPT 3 Cẩm Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN NAM JSC
26/12/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT 3 Cẩm Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phần lớn con người là những cỗ máy định kiến không suy xét. "
Stefan Molyneux
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh