Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.108.836.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.101.021.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.108.836.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.101.021.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình; Trường THPT A Sanh; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Hoàng Lâm Gia Lai
05/08/2026 16:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT A Sanh, Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 167 GIA LAI
05/08/2026 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Trường THPT A Sanh; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH THÀNH PHÚ
05/08/2026 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT A Sanh; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Hoàng Lâm Gia Lai
05/08/2026 16:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT A Sanh. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường. của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÂM PHÚ GIA LAI
05/08/2026 16:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT A Sanh, Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH với 2 gói thầu.
05/08/2026 16:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT A Sanh. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường.Giai đoạn chuẩn bị cho dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH với 3 gói thầu.
05/08/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Vở khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẢO MINH GIA LAI
25/06/2026 09:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải KHLCNT Vở khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH với 1 gói thầu.
21/06/2026 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚ CƯỜNG
01/10/2024 13:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT A SANH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚ CƯỜNG
01/10/2024 13:08
TRƯỜNG THPT A SANH công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2024 15:09
TRƯỜNG THPT A SANH đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 10:07
TRƯỜNG THPT A SANH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN NAM GIA LAI
02/09/2024 13:28
TRƯỜNG THPT A SANH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG VĨNH KHANG
02/09/2024 13:25
TRƯỜNG THPT A SANH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
02/09/2024 13:21
TRƯỜNG THPT A SANH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG H2A GIA LAI
02/09/2024 13:17
TRƯỜNG THPT A SANH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trường THPT A Sanh; Hạng mục: Sửa chữa nhà đa năng, sửa chữa khu vệ sinh học sinh với 5 gói thầu.
30/08/2024 16:29
TRƯỜNG THPT A SANH công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ SAO VIỆT
16/06/2024 10:29
TRƯỜNG THPT A SANH công bố kết quả gói thầu TƯ VẤN THẨM TRA BẢN VẼ THIẾT KẾ VÀ DỰ TOÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VINAGIA
16/06/2024 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình; Trường THPT A Sanh; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Hoàng Lâm Gia Lai
05/08/2026 16:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT A Sanh, Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 167 GIA LAI
05/08/2026 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Trường THPT A Sanh; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH THÀNH PHÚ
05/08/2026 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT A Sanh; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Hoàng Lâm Gia Lai
05/08/2026 16:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT A Sanh. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường. của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÂM PHÚ GIA LAI
05/08/2026 16:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT A Sanh, Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH với 2 gói thầu.
05/08/2026 16:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT A Sanh. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân trường.Giai đoạn chuẩn bị cho dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH với 3 gói thầu.
05/08/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Vở khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẢO MINH GIA LAI
25/06/2026 09:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải KHLCNT Vở khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH với 1 gói thầu.
21/06/2026 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT A SANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚ CƯỜNG
01/10/2024 13:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT A SANH là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những nỗi bất hạnh giống như dao, hoặc có tác dụng với ta, hoặc gây tổn thương ta, tùy theo ta nắm lấy chúng bằng lưỡi hay bằng cán. "
James Russell Lowell
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh