Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.945.110.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.836.055.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.945.110.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.836.055.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
20/08/2026 11:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
20/08/2026 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
20/08/2026 11:13
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư của Công trình: Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục trường THPT An Lão (HM: xây nhà vệ sinh học sinh; nhà lớp học 3 tầng khu B và nhà vệ sinh) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với 3 gói thầu.
20/08/2026 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt ngang 2 lớp dài 4m dùng trong trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
04/08/2026 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt ngang 2 lớp dài 4m dùng trong trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với 1 gói thầu.
30/07/2026 11:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường THPT An Lão của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN LED VIỆT
31/12/2025 19:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường THPT An Lão của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với 1 gói thầu.
28/12/2025 10:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KIẾN THIẾT
04/04/2025 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT AN LÃO công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KIẾN THIẾT
04/04/2025 10:29
TRƯỜNG THPT AN LÃO đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại trường THPT An Lão (Hạng mục: nhà hiệu bộ khu A, nhà lớp học khu B và khu thư viện; hệ thống thoát nước, tường bao và cây xanh; hệ thống cửa các phòng học, hệ thống điện, dây cáp) với 5 gói thầu.
17/03/2025 11:16
TRƯỜNG THPT AN LÃO công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp điện Việt Cường
18/09/2024 11:09
TRƯỜNG THPT AN LÃO đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 15:42
TRƯỜNG THPT AN LÃO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trinh: Lắp đặt hệ thống điện Trường THPT An Lão với 3 gói thầu.
30/08/2024 14:48
TRƯỜNG THPT AN LÃO công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG B.I.C.O
08/07/2024 17:20
TRƯỜNG THPT AN LÃO công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình
08/07/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
20/08/2026 11:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
20/08/2026 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
20/08/2026 11:13
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư của Công trình: Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục trường THPT An Lão (HM: xây nhà vệ sinh học sinh; nhà lớp học 3 tầng khu B và nhà vệ sinh) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với 3 gói thầu.
20/08/2026 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt ngang 2 lớp dài 4m dùng trong trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
04/08/2026 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt ngang 2 lớp dài 4m dùng trong trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với 1 gói thầu.
30/07/2026 11:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường THPT An Lão của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN LED VIỆT
31/12/2025 19:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường THPT An Lão của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với 1 gói thầu.
28/12/2025 10:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KIẾN THIẾT
04/04/2025 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT AN LÃO đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT AN LÃO là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong trái tim mỗi người đều cất giấu một bí mật, chúng ta luôn luôn tìm kiếm mọi biện pháp để cất giấu thật kĩ bí mật của mình, sau đó tốn công hao sức để nhìn trộm bí mật của người khác. Bí mật giống như một hạt giống, dựa vào máu và nỗi đau trong tim để tồn tại, cuối cùng nó phát triển thành một cây đại thụ chọc trời. Chỉ cần có chút mùi vị tình yêu say đắm hoặc căm hận tột cùng sẽ đều điên cuồng làm tổn thương người khác, cũng đồng thời làm tổn thương chính mình. "
Đường Tiểu Lam
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh